Cầu MB - Cầu đề kép chén quang năm ngày thành | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu đề kép chén quang năm ngày thành

Bộ môn này e cũng xin nói thật là tư duy và suy luận của mỗi người là một khác nhau , để chọn được những cặp số có chất lượng , để kiếm lúa hàng ngày , bởi vậy e cũng ko dám mạo hiểm chọn bạch thủ song thủ tứ thủ , để chơi e luôn chọn chơi dàn , ăn ít còn hơn là mất trắng

Comment
Bộ môn này e cũng xin nói thật là tư duy và suy luận của mỗi người là một khác nhau , để chọn được những cặp số có chất lượng , để kiếm lúa hàng ngày , bởi vậy e cũng ko dám mạo hiểm chọn bạch thủ song thủ tứ thủ , để chơi e luôn chọn chơi dàn , ăn ít còn hơn là mất trắng
Chơi kiểu gì cũng được nhưng để 10-20 năm sau vẫn còn chơi là ok

Comment
E hiểu theo 2 ý kb đúng k?
1. Đề 2 ngày liên tiếp ghép theo hàng có kép =, lệch, kép âm là báo kép =,lệch, âm k3n
2. Trong tuần bệt bộ, tắt điện là báo kép =,lệch, kép âm tuần sau. Mong bác chỉ giáo thêm

Comment
Nghề chính của e là Tài xế , bởi vì quá đam mê bộ môn ( + - x : ) lên không bỏ đc
Bỏ làm gì phí. Ngày xưa chả có đt chơi 1ăn 70 cũng chơi 25 năm rồi giờ có điện thoại có web đánh rồi nên con cái đỡ xấu hổ là bố lô đề. Còn lại đen đỏ cũng đã kênh quá cả rồi. Khuyên ace chơi gì thì chơi miễn sao dài hơi là được.

Comment
E hiểu theo 2 ý kb đúng k?
1. Đề 2 ngày liên tiếp ghép theo hàng có kép =, lệch, kép âm là báo kép =,lệch, âm k3n
2. Trong tuần bệt bộ, tắt điện là báo kép =,lệch, kép âm tuần sau. Mong bác chỉ giáo thêm
Ra vâng ý của e cũng là như thế ạ , nhận định của e trong vòng 3ngay tới kiểu gì đề cùng ra kép = lệch và kép âm

Comment
Bỏ làm gì phí. Ngày xưa chả có đt chơi 1ăn 70 cũng chơi 25 năm rồi giờ có điện thoại có web đánh rồi nên con cái đỡ xấu hổ là bố lô đề. Còn lại đen đỏ cũng đã kênh quá cả rồi. Khuyên ace chơi gì thì chơi miễn sao dài hơi là được.
E xin cảm ơn , nói thật là cũng nhờ có diên đàn GMSH , ngày e cũng kiếm đc ngày công lao động

Comment
Ra vâng ý của e cũng là như thế ạ , nhận định của e trong vòng 3ngay tới kiểu gì đề cùng ra kép = lệch và kép âm
K3n vẫn gãy nhé bác. Chưa chắc được chỉ là tỷ lệ cao thôi

Comment
e cũng đồng ý với quan điểm này của bác. Mai tỷ lệ ra kép và sát kép là rất thấp, có thể loại đc dàn 50s chơi ngày mai. có giữa tháng 6 năm nay là ngoại lệ
E thấy mấy ngày hôm nay , giải đặc biệt và giải nhất thay đổi cho nhau ra kép liên tiếp , trong khi đó dan có 30s cố định

Comment