Cầu MB - Cầu đề kép chén quang năm ngày thành | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu đề kép chén quang năm ngày thành

Vì thấy hình vẽ mà ko hiểu đc nó đi như nào nên mạo muội hỏi ạ
ACE bình thường nhìn thấy câu chạy chén theo chiều ngang là 2 số đề đúng không ạ , e nhìn thấy câu báo chạy Theo chiều dọc , tức là dấu hiệu báo kép , 30s kép ngày hôm sau chén luôn

Đính kèm

Comment
CẦU HẠI NÃO MÀ
Quả cầu này không phải là hại não đâu ạ , mà là cầu hành não , để kiếm đc tiền hàng ngày ace cũng phải đổ mồ hồi , sôi nước mắt mới kiếm đc ngày công lao động , cũng vì quá đam mê, nghiện ngập bộ môn ( + - x : ) a đồng chơi khó chịu nắm lên mình cũng phải tìm phương pháp nào hợp lý mới chiến đấu đc

Comment
Quả cầu này không phải là hại não đâu ạ , mà là cầu hành não , để kiếm đc tiền hàng ngày ace cũng phải đổ mồ hồi , sôi nước mắt mới kiếm đc ngày công lao động , cũng vì quá đam mê, nghiện ngập bộ môn ( + - x : ) a đồng chơi khó chịu nắm lên mình cũng phải tìm phương pháp nào hợp lý mới chiến đấu đc
NHIỀU AE XEM XONG TOÁT MỒ HÔI

Comment
CÒN MÌNH NHÌN MỘT LÚC LÀ HIỂU

Comment
E thấy nếu như chơi 30s kép x10= 300k/1ngay , tỉ lệ vào tiền 1.3.5 , trúng lại quay về mức ban đầu
Ngày nào cũng vào vậy hả bạn chơi 1 cửa đề đuôi đặc biệt hay cả đề đầu đặc biệt vậy bạn

Comment
Tương đương như đàn 64s , mình chơi 2giai có hôm chén đc 2lan , như hôm qua kép giải đặc biệt và kép giải nhất

Comment
Chú ý dàn này đánh duy nhất ngày mai nhé nó là ngày cuối và chọn chạm tổng 49 đánh nhích lên tuần này tôi trúng có 4làn nên không đỏ mãi đc
Cầu đỉnh quá bác ơi

Comment
Cái này kép âm ,kép bằng, kép lệch là 30s vậy còn sát kép thì khi nào áp dụng vậy bạn?

Comment