Cầu MB - CẦU ĐỀ SAU ĐẶC BIỆT VỀ 97 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
SAU KHI RA ĐẶC BIỆT 97. LẤY TẤT CẢ ĐẶC BIỆT SAU CON 97(TÍNH CẢ 97) TỪ 7-10 NGÀY. SẼ RƠI LẠI 1 CON ĐẶC BIỆT THẲNG MẶT KO LỘN. HOẶC TRONG PHẠM VI TỪ 7-10 NGÀY SẼ RƠI LẠI LUÔN.
AE CÓ THỂ TEST TRƯỚC KHI ĐẦU TƯ. NẾU CÒN AE NÀO CHƯA HIỂU MÌNH SẼ TRẢ LỜI.
NẾU AE THẤY CẦU HAY HÃY BÌNH LUẬN ĐỂ MÌNH THÊM ĐỘNG LỰC TÌM CẦU KÈO NHÉ.
CHÚC AE GẶP NHIỀU MAY MẮN

Comment
SAU KHI RA ĐẶC BIỆT 97. LẤY TẤT CẢ ĐẶC BIỆT SAU CON 97(TÍNH CẢ 97) TỪ 7-10 NGÀY. SẼ RƠI LẠI 1 CON ĐẶC BIỆT THẲNG MẶT KO LỘN. HOẶC TRONG PHẠM VI TỪ 7-10 NGÀY SẼ RƠI LẠI LUÔN.
AE CÓ THỂ TEST TRƯỚC KHI ĐẦU TƯ. NẾU CÒN AE NÀO CHƯA HIỂU MÌNH SẼ TRẢ LỜI.
NẾU AE THẤY CẦU HAY HÃY BÌNH LUẬN ĐỂ MÌNH THÊM ĐỘNG LỰC TÌM CẦU KÈO NHÉ.
CHÚC AE GẶP NHIỀU MAY MẮN

Comment
Thanks CT đã chia sẻ. Ace chăn trước đi nhé. Có gì ới mình với. Mình ít vốn. Đành phải đợi cuối tuần chơi vậy. Chúc ace mm.

Comment
Bác có thể ví dụ rõ hơn dc ko ạ ví dụ kq từ 31/8/2019 10 ngày sau con 97 như sau 97 25 54 84 51 17 16 68 83 11 41 nvay thì nuoi những số nào và trong khung nào ạ
Test cả năm 2020 có 2 lần ra 97 đều 11 ngày mới nổ lại những con sau nó. Cảm ơn người ae đã chia sẻ

Comment
NĂM 2019 đã g rồi

Comment
ae nghiên cứu kĩ đường cầu rồi test nhé. Cầu chưa gãy lần nào mà cứ bảo gãy. Mất hết cả hứng. Mình xem qua từ 9-2017 đến hiện tại chưa gãy nhé
Cầu hay chia sẻ để ae tham khảo quá ok rồi, chúc chú và ae nay Húp luôn khỏi bàn cãi nhé??????

Comment
Chúc chú có nhiều đường Cầu hay để chia sẻ đến mn. A có Cầu nào Ngon chia sẻ hết vì CHO ĐI CÒN MÃI !
Chuẩn rồi anh. Lên đây để học hỏi kinh nghiệm. Nên biết cái gì hay là chia sẻ cho ae cùng tham khảo

Comment