Cầu MB - CẦU ĐỀ SAU ĐẶC BIỆT VỀ 97 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Ct cho e hỏi cầu nay có phải trên 10 ngày.mới vào tiền ko ạ.và lấy 10s đa ra trong 10ngay để đánh phải ko ạ

Comment
Rất cảm ơn bạn đã chia sẻ kinh nghiệm quý báu cùng mọi người đam mê môn số học. Chúc bạn luôn vui khỏe và mong rằng sẽ có nhiều cầu kèo hay ,chuẩn xác, kinh nghiệm vàng ...chia sẻ cùng anh em bạn nhé ?

Comment
Ct cho e hỏi cầu nay có phải trên 10 ngày.mới vào tiền ko ạ.và lấy 10s đa ra trong 10ngay để đánh phải ko ạ
Đúng nguyên tắc thì nó là như thế. Nhưng để ăn chắc. Ra số nào sau 97. Nuôi luôn. Nếu ít vốn đợi ra đủ 10 số thì nuôi

Comment
Ý thứ nhất là sau con 97. 7-10 ngày thì nuôi các con đó. Ý thứ 2. Là trong khoảng thời gian từ 7-10 ngày đó có thể nuôi luôn. Ví dụ sau 97. Là 89-23-65. Ae có thể nuôi luôn 4 con 97-89-23-65. Vì có lần nó ra luôn chứ ko đợi sau 7-10 ngày
Vậy hnay táng dần luôn 97,89,23,65

Comment
Đề "mất điện" nuôi chưa kịp lớn..ka.ka...Thôi cũng được 20k ???. Thanks bạn

Comment
Cho em hỏi hôm nay bệt lại 65, của hôm qua rồi tuần sau còn theo cầu này ko ạ
THEO NGUYÊN TẮC RA RỒI THÌ THÔI. NHƯNG VÌ NÓ RA TRƯỚC PHẠM VI 7-10 NGÀY. NÊN SAU 7-10 NGÀY BẠN VẪN CÓ THỂ NUÔI TIẾP KHUNG 7 NGÀY.
VÌ CẦU NÀY CHỦ YẾU LÀ ĂN SAU 7-10 NGÀY.

Comment
BẤT CỨ CẦU KÈO NÀO MÀ PHẢI NUÔI MÀ NÓ RA SỚM,LÃI ÍT VẪN CÒN HƠN. KO CÓ GÌ TUYỆT ĐỐI CẢ,NUÔI LỚN MÀ GẶP CẦU GÃY THÌ THIỆT HẠI SẼ RẤT LỚN. CHÚC ANH EM VUI VẺ

Comment