Cầu MB - (1S)3CÀNG(k7n)@MANHDUC09 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB (1S)3CÀNG(k7n)@MANHDUC09

Cảm ơn Bác Mạnh Đức đã chia sẻ cầu đẹp , em kết 357 457 ahihi
cái tên mạnh đức , có phải nghĩa là : sống mạnh mẽ và có đức , đúng không bác chủ thớt
:+
Tên mạnh đức có nghĩa là tào tháo . Vì tào tháo là tào mạnh đức . ( đa nghi lắm ) kaka

Nói vui thôi tôi chỉ mộng rằng mai nổ cái dàn 4 càng cho tuần này ăn 5 lần ba càng và 4 lần 4 càng do chính tay mình bắt. Tôi tin mai vẫn có cơ hội chiến thắng bạn hiền à. Chúc bạn và ace sức khỏe ngày mai chơi gì trúng đấy!

Nói vui thôi tôi chỉ mộng rằng mai nổ cái dàn 4 càng cho tuần này ăn 5 lần ba càng và 4 lần 4 càng do chính tay mình bắt. Tôi tin mai vẫn có cơ hội chiến thắng bạn hiền à. Chúc bạn và ace sức khỏe ngày mai chơi gì trúng đấy!
Ok ng ae mai có gì hay gửi mềnh tk nhé hì

Mình xin cs 1s đề 3 càng cho ace mn tk cầu chạy đc 2 tay sang tay thứ 3 như sau . Ta lấy ô mầu xanh làm càng và ô mầu đỏ là đầu đề và ô mầu vàng làm đít đề nuôi k7n từ 31/10-06/11 . Đề 3 càng [***475***] . Ace mn tk xem hình ở dưới nhé . Cầu bắt ngày thứ (6) View attachment 68958
CB HÚP THÔI!

Mình xin cs 1s đề 3 càng cho ace mn tk cầu chạy đc 2 tay sang tay thứ 3 như sau . Ta lấy ô mầu xanh làm càng và ô mầu đỏ là đầu đề và ô mầu vàng làm đít đề nuôi k7n từ 31/10-06/11 . Đề 3 càng [***475***] . Ace mn tk xem hình ở dưới nhé . Cầu bắt ngày thứ (6) View attachment 68958
??

Chào ct..ct có dàn 3 càng nào cho e tham khảo với.e dag bị gãy mà chưa bám dc thuyền nào vào bờ ah

Dàn tôi chia sẻ rồi mà. Mai mà gãy càng 4 mới đc xem là gãy nên mãi vẫn đánh như hôm nay bạn vào thăm khảo nhé. Nổ 4 càng mới thôi. Pp có vậy ace nên dừng ở mức tham khảo. Chơi nhè nhẹ thôi. Pp này trúng không đc dừng.nốt ngày mai không ra 4 càng xem như là gãy. 3 càng nay ăn vẫn xem như chưa nổ. Ace nên ghi lại pp bắt hơn là lấy số. Được thua không buông lời cay đắng. Vạn sự tùy duyên

Chào ct..ct có dàn 3 càng nào cho e tham khảo với.e dag bị gãy mà chưa bám dc thuyền nào vào bờ ah
Tôi xin chia sẻ với bạn như này. Bạn nên học pp để lên số chơi hơn là lấy số. Như tôi vẫn ngày ngày ghi chép các pp của các chủ tịch và các cao thủ chia sẻ. Tôi đang cắp sách học bạn hiền Manhduc09, Nam23... Hy vọng bạn sớm tìm được hướng đi đúng nhất, ngắn nhất cho mình. Chúc bạn ngày mai chơi gì thắng đấy.

Tôi xin chia sẻ với bạn như này. Bạn nên học pp để lên số chơi hơn là lấy số. Như tôi vẫn ngày ngày ghi chép các pp của các chủ tịch và các cao thủ chia sẻ. Tôi đang cắp sách học bạn hiền Manhduc09, Nam23... Hy vọng bạn sớm tìm được hướng đi đúng nhất, ngắn nhất cho mình. Chúc bạn ngày mai chơi gì thắng đấy.
Thật sự mình trc học hỏi a già thống tướng 27/7 và nam23 đc nhiều kn lắm . Mn muốn tự mình bắt số đc phải tư duy lên 1 chút thì mn sẽ k phụ thuộc nhiều vào ngta nữa . Lô đề này nó thiên biến vạn hoá lắm không nói trc được gì cả . Nhưng khi có kn rồi thì mn chơi sẽ thua ít hơn và mình tìm đc nhiều cái rất hay nhất là khi mình bắt được số mình xuống tiền nó rất tự tin . Kaka chúc mn mm