Cầu MB - 1SĐỀ(K7N)@MANHDUC09 | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 1SĐỀ(K7N)@MANHDUC09

Mình xin cs cầu 1s đề cho ace mn tk nhé cầu như sau . Ta lấy ô màu đỏ làm đầu ghép với ô mầu vàng làm đít . Ta sẽ có độc thủ đề k7n . Cầu chạy được 3 khung rồi . Mọi thắc mắc đều đc trả lời . Xem hình minh hoạ ở dưới
BẠCH THỦ ĐỀ [* 12 *] lót nhẹ 17,21
Chú ý cầu bắt ngày chủ nhật ạ View attachment 67749View attachment 67749
Cảm ơn bác

Mình xin cs cầu 1s đề cho ace mn tk nhé cầu như sau . Ta lấy ô màu đỏ làm đầu ghép với ô mầu vàng làm đít . Ta sẽ có độc thủ đề k7n . Cầu chạy được 3 khung rồi . Mọi thắc mắc đều đc trả lời . Xem hình minh hoạ ở dưới
BẠCH THỦ ĐỀ [* 12 *] lót nhẹ 17,21
Chú ý cầu bắt ngày chủ nhật ạ View attachment 67749View attachment 67749
Xin chúc CT nhanh chóng khỏe mạnh lại như những ngày qua để ae còn trông chờ vào CT.Chúc CT cho ra những đường cầu đẳng cấp để họ nhà đồng phải cúi đầu khâm phục trước CT.kakaka...

Đã chia sẻ lên đây là Đồng nó cho nhịn hết, không bao jo ăn đv
Tâm lý thôi ng ae.. coi các bát chốt.. các ct câu lạc bộ đi.. hup btđ là chuyện bthuong..Bản thân tớ có cầu nào cs luôn và ngay cầu đó..Vẫn cứ là BÙM...Nhọ thì gẫy..dân chơi sao phải xoán...hiiii

Tôi thì thích mỗi bộ 03 tìm chưa thấy ai kết
67999

Tôi nhớ mà vì tôi đang kết cái đường tâm càng giải db trùng với tâm càng giải nhất sẽ nổ kép hoặc bộ 03. Với lại từ 22 đến cuối tháng là phải nổ kép. Xem ra tôi với cậu lỡ chuyến đò này. Mai làm lại MANHDUC 09

Tôi nhớ mà vì tôi đang kết cái đường tâm càng giải db trùng với tâm càng giải nhất sẽ nổ kép hoặc bộ 03. Với lại từ 22 đến cuối tháng là phải nổ kép. Xem ra tôi với cậu lỡ chuyến đò này. Mai làm lại MANHDUC 09
Chú ý nhé tôi cũng bắt kép đến cuối tháng nó nổ nhưng nó lừa nay nó về kép lệch rồi lên chú ý nhẹ tay kép bằng thôi . Đấy là theo quan điểm và suy nghĩ của mình

Manhduc09 thân mến tháng nào cũng vậy kiểu gì nó cũng trùng 1 nhát tâm càng db với tâm càng giải nhất trong vòng 8 ngày nó nổ bộ 03 hoặc kép

Manhduc09 thân mến tháng nào cũng vậy kiểu gì nó cũng trùng 1 nhát tâm càng db với tâm càng giải nhất trong vòng 8 ngày nó nổ bộ 03 hoặc kép
Cái đó mình chưa bao giờ để ý . Để đêm mình xem tk nhé . Giờ đến cuối tuần ng ae để ý 12,78,68 nhé lộn lại mấy số đó lót nhẹ nhé . Mình ngại k muốn cs hì