Cầu MB - 1SĐỀ(K7N)@MANHDUC09 | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 1SĐỀ(K7N)@MANHDUC09

nếu theo cầu của em thì em bạch thủ 71 anh em để ý dàn lô ngày thứ 7 nhẽ hôm nay khung cuối mà từ đầu năm đến giờ chưa xịt phát nào có tuần nổ 2 phát chúc anh em hôm nay đại thắng
Ukm chút nữa quên cầu đề ngày t7 71,87,79 ae nhé còn lại lót bộ 12,34,văn nghệ chơi chơi thôi mà

Ukm chút nữa quên cầu đề ngày t7 71,87,79 ae nhé còn lại lót bộ 12,34,văn nghệ chơi chơi thôi mà
em thấy dàn lô thứ 7 hiệu quả anh à vì ít xịt lắm một tháng 4 tuần cứ cho nó xịt 2 khung đi nhưng phải dình nó càng về cuối càng ngon em đánh từ thứ 3 em mới nhẩy vào nuôi đánh vậy đỡ đau đầu còn thời gian làm việc chính lô đề ko giàu được

em thấy dàn lô thứ 7 hiệu quả anh à vì ít xịt lắm một tháng 4 tuần cứ cho nó xịt 2 khung đi nhưng phải dình nó càng về cuối càng ngon em đánh từ thứ 3 em mới nhẩy vào nuôi đánh vậy đỡ đau đầu còn thời gian làm việc chính lô đề ko giàu được
Quất luôn nhẹ nhàng..Thì mình cũng văn nghệ thôi giàn chính vẫn là 512 số mà

Đính kèm

Mấy bác cứ xa vời quá soi ngày nào chơi ngày đó đi chứ nuôi nấn làm gì rồi nhiều cầu khác cũng quên rồi tiếc, cảm ơn nhiều
69064