Cầu MB - 4S TUẦN BÚ 2 LẦN NÀO AE | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Đọc mà nó ức chế ae ạ mất công tìm cầu kèo rồi lên chia sẻ cho ae nhưng gặp mấy thành phần vô học mất lịch sự. Ai biết rồi thì có thể đi chỗ khác không cần xem. Còn tôi chia sẻ cho những ae chưa biết. Trong diễn đàn của chúng ta có đến hơn 10 ngàn thành viên nên việc trùng số trùng là chuyện đương nhiên. Nhưng biết rồi thì câm con mẹ nó mồm đi rồi cút. Nhưng đây lại còn cố sủa mấy câu là có người chia sẻ rồi. Tôi trước rồi cầu tôi chia sẻ thì ít nhất tôi cũng theo dõi nếu đi tiếp thì tôi mới chia sẻ. Nên nếu ăn thì tôi phải được ăn trước ae mà chết thì cũng chết trước a
tuàn nay nuoi gì đén cuói tuàn a oi hn nay thu 4 da nuoi 686..989 den thu4 tuần sau hả ạ
Đọc mà nó ức chế ae ạ mất công tìm cầu kèo rồi lên chia sẻ cho ae nhưng gặp mấy thành phần vô học mất lịch sự. Ai biết rồi thì có thể đi chỗ khác không cần xem. Còn tôi chia sẻ cho những ae chưa biết. Trong diễn đàn của chúng ta có đến hơn 10 ngàn thành viên nên việc trùng số trùng là chuyện đương nhiên. Nhưng biết rồi thì câm con mẹ nó mồm đi rồi cút. Nhưng đây lại còn cố sủa mấy câu là có người chia sẻ rồi. Tôi trước rồi cầu tôi chia sẻ thì ít nhất tôi cũng theo dõi nếu đi tiếp thì tôi mới chia sẻ. Nên nếu ăn thì tôi phải được ăn trước ae mà chết thì cũng chết trước a
A oi từ gio nuoi gì đen cuói tuần ạ hn thu 4 da nuoi 686 898 den thu 4 tuan sau ha a

Trước nhất mình xin thay mặt ace trong diễn đàn cảm ơn bạn đã chia sẻ cầu cho mọi người tham khảo ai biết rồi thì tham khảo chỗ khác còn bài nó trôi ae nào biết cầu hay cứ đưa lên cho ai trưa biết còn cầu thì nhiều mình nhìn thấy thì người khác cũng biết nên chúng ta cùng nhau tk có gì đâu mà ace cùng vào đây tranh luận nhau sau có cầu hay thì ai dám đưa lên nữa sợ trùng chỗ nọ chỗ kia

Em kéo lên có hình ảnh minh hoạ đó 13,31,18,81 hôm nay em nhìn nhầm là cầu bắt ngày thứ 4 hàng tuần. Còn 29,92,97,79 là cầu bắt ngày thứ 7 .ae xem lại rồi tham khảo. Chờ mai có cầu thứ 4 ta lại vào gối đầu 4s nữa. Còn cầu hôm qua tôi ăn 31 khi có cầu bảo tôi chia sẻ cho ae chứ tôi không để chơi một mình như những thành phần ích kỉ kia đâu
Vẫn nuôi con 29,92,79,97 đúng k ct