Cầu MB - 4S TUẦN BÚ 2 LẦN NÀO AE | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cầu này thấy có người chia sẻ zui ban
Ai chia sẻ thế bạn nếu có ai chia sẻ rồi thì tui xin lỗi nha. Đang định lên chia sẻ cầu hôm nay bú BT 31 lót bộ 8s mà chán con mẹ nó luôn rồi. Sợ lại có người chia sẻ rồi

Nay tôi lại bú no đó. Đcm gặp toàn các thành phần tay nhanh hơn não mà cụt cả hứng

Cầu này để đây xem có ai chia sẻ rồi không

ct hay qtam thành phần ấy làm gì, ct cứ xoá cmt của họ hoặc báo cáo admin là đc mà
Đọc mà nó ức chế ae ạ mất công tìm cầu kèo rồi lên chia sẻ cho ae nhưng gặp mấy thành phần vô học mất lịch sự. Ai biết rồi thì có thể đi chỗ khác không cần xem. Còn tôi chia sẻ cho những ae chưa biết. Trong diễn đàn của chúng ta có đến hơn 10 ngàn thành viên nên việc trùng số trùng là chuyện đương nhiên. Nhưng biết rồi thì câm con mẹ nó mồm đi rồi cút. Nhưng đây lại còn cố sủa mấy câu là có người chia sẻ rồi. Tôi trước rồi cầu tôi chia sẻ thì ít nhất tôi cũng theo dõi nếu đi tiếp thì tôi mới chia sẻ. Nên nếu ăn thì tôi phải được ăn trước ae mà chết thì cũng chết trước a

Đọc mà nó ức chế ae ạ mất công tìm cầu kèo rồi lên chia sẻ cho ae nhưng gặp mấy thành phần vô học mất lịch sự. Ai biết rồi thì có thể đi chỗ khác không cần xem. Còn tôi chia sẻ cho những ae chưa biết. Trong diễn đàn của chúng ta có đến hơn 10 ngàn thành viên nên việc trùng số trùng là chuyện đương nhiên. Nhưng biết rồi thì câm con mẹ nó mồm đi rồi cút. Nhưng đây lại còn cố sủa mấy câu là có người chia sẻ rồi. Tôi trước rồi cầu tôi chia sẻ thì ít nhất tôi cũng theo dõi nếu đi tiếp thì tôi mới chia sẻ. Nên nếu ăn thì tôi phải được ăn trước ae mà chết thì cũng chết trước a
Thấy cũng bức xúc cho ct thật nhưng mjk có tâm chia sẻ cầu cho ae về bờ thì trời phật thương hộ mjk,giúp người cũng như giúp ta,ct k cần để ý tới những câu nói đó làm gì cho thêm ức chế,e và ae trên dđ xin chân thành cảm ơn ct ạ,chúc ct luôn luôn tìm ra những cầu hay và may mắn ạ

Khổ quá nuôi khung 7 ngày đó. Tui đã mất công tìm cầu chia sẻ cho ae rồi thì ae chịu khó kéo lại đoc tôi phân tích rõ ràng rồi. Không nhầm tưởng là cầu chơi trong ngày có bao nhiêu vốn vào phang hết là ra đảo đó. Tui đã cho ae cái cần thì ae chịu khó đi câu chứ. Tôi làm gì có thời gian câu hộ cho ae được mãi. Chỉ khi nào tôi câu được thì tui mới hỏi thăm ae xem có câu được không chứ ai cũng có cv riêng mà Ae chịu khó xem cầu thấy hay thì cho 1like để tui biết ae câu được cá là tui vui rồi
A nói rất hay,đã dọn cơm sẵn cho ăn rồi,k tự tìm thức ăn mà cho vào mồm còn đợi bón cả vào mồm mới chịu hay sao ấy,cũng chịu mấy đại ca này luôn

Nhìn nhầm mà trúng luôn
THEO CẦU CỦA BÁC ẤY NGÀY THỨ 7 LÀ 131, 181 MÀ BẠN. VÌ KINH NGHIỆM CỦA MÌNH CÒN ÍT NÊN PHẢI HỎI LẠI. NHƯNG KHÔNG THẤY BÁC ẤY NÓI GÌ CẢ NÊN ĐÂU CÓ DÁM THEO. AI DÈ HÔM NAY NÓ RA THẬT.

Ô thế nay anh bú 131,181 à :$ Nay tôi lại bú bt 31 và lót bộ 8s ae à lại say con mẹ nó sữa rồi bú ngày 3 cầu bắt ngày thứ 6
BÁC CHO EM BIẾT SỚM ĐỂ EN QUYẾT THEO. VÌ KINH NGHIỆM CÒN NON, NÊN KHÔNG THẤY BÁC CHO Ý KIẾN NÊN EM ĐÂU CÓ DÁM THEO. TIẾC QUÁ. BÁC CHỈ CHO EM VỚI CẶP 272, 797 LẤY TỪ ĐÂU RA HẢ BÁC? CẢM ƠN BÁC NHIỀU.

chỉ cầu vs ct oi
MÌNH THẤY BÁC hung1979, bảo lấy số Nghìn G1 kết hợp vơi số Vạn, Nghin G34/T7 làm TTD chơi từ T7 tuần này đến T7 tuần sau. Hôm nay ra, lại đợi đến T7 bạn ơi.

Ai chia sẻ thế bạn nếu có ai chia sẻ rồi thì tui xin lỗi nha. Đang định lên chia sẻ cầu hôm nay bú BT 31 lót bộ 8s mà chán con mẹ nó luôn rồi. Sợ lại có người chia sẻ rồi

View attachment 47526

Nay tôi lại bú no đó. Đcm gặp toàn các thành phần tay nhanh hơn não mà cụt cả hứng
Bạn cứ chia sẻ cho ae tham khảo.đừng vì 1 người,1 lời nói mà vậy bạn ak.kệ đi ak,bạn cứ chia sẻ ai biết rui thì thôi,còn những ngừoi như mình không biết thì đang rất mong bạn chia sẻ ak

BÁC CHO EM BIẾT SỚM ĐỂ EN QUYẾT THEO. VÌ KINH NGHIỆM CÒN NON, NÊN KHÔNG THẤY BÁC CHO Ý KIẾN NÊN EM ĐÂU CÓ DÁM THEO. TIẾC QUÁ. BÁC CHỈ CHO EM VỚI CẶP 272, 797 LẤY TỪ ĐÂU RA HẢ BÁC? CẢM ƠN BÁC NHIỀU.
Em kéo lên có hình ảnh minh hoạ đó 13,31,18,81 hôm nay em nhìn nhầm là cầu bắt ngày thứ 4 hàng tuần. Còn 29,92,97,79 là cầu bắt ngày thứ 7 .ae xem lại rồi tham khảo. Chờ mai có cầu thứ 4 ta lại vào gối đầu 4s nữa. Còn cầu hôm qua tôi ăn 31 khi có cầu bảo tôi chia sẻ cho ae chứ tôi không để chơi một mình như những thành phần ích kỉ kia đâu

Rất ghét mấy thằng chó vào bảo cầu copy trên youtube, cầu của ng khác. Mà chúng nó có cầu thì giữ như mèo giấu **, nên theo em là anh Hung cứ kệ mẹ bọn nó đi, ng cần anh chỉ cầu nhiều gấp vạn bọn sủa ông ổng kia. Chấp làm gì anh

Hung1979 ! bạn nói rất chuẩn! Banj đang giúp đỡ tích cực cho mọi người đấy! Cám ơn bạn! Bạn đừng để ý đến mấy cái thành phần "trọc gậy bánh xe" chỉ để ý soi mói người khác để tỏ ra "ta đây" hiểu biết hơn người, trong khi chẳng đóng góp được ích lợi gì cho cộng đồng ace trên DĐGMSH!

Rất ghét mấy thằng chó vào bảo cầu copy trên youtube, cầu của ng khác. Mà chúng nó có cầu thì giữ như mèo giấu **, nên theo em là anh Hung cứ kệ mẹ bọn nó đi, ng cần anh chỉ cầu nhiều gấp vạn bọn sủa ông ổng kia. Chấp làm gì anh
Banj nói rất chuẩn! Diễn đàn cần sự nhiệt tình tâm huyết cs cầu kèo vì người khác của bạn hùng1979!