Cầu MB - 4S TUẦN BÚ 2 LẦN NÀO AE | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Hiện tại có những cầu của những thứ mấy vậy CT .. hôm nay e mới đọc bài viết
Cầu thì tui chia sẻ nhiều đó. Nhưng hiện tại thì cầu thứ 4 và thứ 7 vẫn đang mượt ae cứ tham đi chơi chi cho lắm cầu tuần nuôi 4s tỉ lệ : 1-1:2-2:4-4:8 ăn cầu nào thì nghỉ chờ tuần sau có cầu vào chơi tiếp. Ae nào không muốn mất tiền nuôi thì cứ vác dàn 64s của các ct vào mà phang lấy mỡ nó rán nó vậy. Chúc tất cả ae luôn luôn may mắn nhé

4 cặp này đánh cho hnay 26/7 à ct
Khổ quá nuôi khung 7 ngày đó. Tui đã mất công tìm cầu chia sẻ cho ae rồi thì ae chịu khó kéo lại đoc tôi phân tích rõ ràng rồi. Không nhầm tưởng là cầu chơi trong ngày có bao nhiêu vốn vào phang hết là ra đảo đó. Tui đã cho ae cái cần thì ae chịu khó đi câu chứ. Tôi làm gì có thời gian câu hộ cho ae được mãi. Chỉ khi nào tôi câu được thì tui mới hỏi thăm ae xem có câu được không chứ ai cũng có cv riêng mà Ae chịu khó xem cầu thấy hay thì cho 1like để tui biết ae câu được cá là tui vui rồi

Thank bác. Hqua húp 08 ngọt thỉu. Còn 1 cầu 232 353 282 585 hnay ngày cuối đúng ko bác ??

Ae nào đã đọc và tham khảo cầu thứ 7 thì cũng đã bú rồi. Còn ae chưa biết thì tham khảo nhé. Tuần này cầu báo

92,29,97,79

Hôm nay ae bắt đầu chăn nhé
Chúc ae tham khảo may mắn
Mình thấy T7 (25/7) theo như cầu bạn cho thì 4S=131,181. Mình không biết 292, 797 bạn lấy thế nào. Giúp mình với. Tuần này có chạy 131, 181 không bạn?

Dung roi nguoi anh em copy nhung dieu rat tan tam da vao tdgmsh nay la moi nguoi mot y kien dong gop du hay hoac khohay cung dung nen trach moc nhau con cau keo ai thich danh thi danh makhong la quyen cua anh em

Mình thấy T7 (25/7) theo như cầu bạn cho thì 4S=131,181. Mình không biết 292, 797 bạn lấy thế nào. Giúp mình với. Tuần này có chạy 131, 181 không bạn?
Ô thế nay anh bú 131,181 à :$ Nay tôi lại bú bt 31 và lót bộ 8s ae à lại say con mẹ nó sữa rồi bú ngày 3 cầu bắt ngày thứ 6

31 lun kia ct