Cầu MB - 4S TUẦN BÚ 2 LẦN NÀO AE | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

hung1979

Thượng Úy
Điểm cảm xúc
5,387
Điểm
223
Xu
17,360Xu
Cầu mới chạy 2 tuần ae à mong nó chay thêm mấy tuần nữa

Bộ 03 đẹp nuôi 3 ngày rồi chắc nuôi hết tuần quá

Nếu ae nào biết rồi thì bỏ qua còn ae Chưa biết có thể tham khảo nhé. Vì cầu mới bắt đầu được 2 tuần. Nếu nói chính xác thì mới có 2 tay chưa thể gọi là cầu được. Đôi khi nó chỉ là sự trùng hợp, nên ae tham khảo văn nghệ cốc trà bát bún thôi nhé

Nếu ae nào biết rồi thì bỏ qua còn ae Chưa biết có thể tham khảo nhé. Vì cầu mới bắt đầu được 2 tuần. Nếu nói chính xác thì mới có 2 tay chưa thể gọi là cầu được. Đôi khi nó chỉ là sự trùng hợp, nên ae tham khảo văn nghệ cốc trà bát bún thôi nhé
Mặc dù mình ko ăn đc nhưng vẫn rất cảm ơn b đã có tâm với ae trong dđ.xin lỗi có những ng thật ích kỷ . Cứ thắc mắc có ng cs rồi với lại ăn cắp cầu . Sao phải dỗi hơi vậy . Bài đăng sẽ trôi ng sem đc . Ng ko sem đc nên có tâm đăng lại cũng tốt mà . Còn cầu thì rất nhiều lộc của trời nói là ăn cắp cầu mà ko thấy ngại . Vì hôm trc mình đọc đc bài mà bức xúc thay cho b hung 1979 .

Mặc dù mình ko ăn đc nhưng vẫn rất cảm ơn b đã có tâm với ae trong dđ.xin lỗi có những ng thật ích kỷ . Cứ thắc mắc có ng cs rồi với lại ăn cắp cầu . Sao phải dỗi hơi vậy . Bài đăng sẽ trôi ng sem đc . Ng ko sem đc nên có tâm đăng lại cũng tốt mà . Còn cầu thì rất nhiều lộc của trời nói là ăn cắp cầu mà ko thấy ngại . Vì hôm trc mình đọc đc bài mà bức xúc thay cho b hung 1979 .
Toàn mấy con người có lối sống ích kỷ hay soi mói linh tinh ,đã vào đây rồi thì lo mà kiếm chút tiền phụ giúp cho sh gia đình ace cs giúp đỡ lẫn nhau .cần học hỏi mọi người để sao chơi cho có kq . Cứ mải soi mói những chuỵen đáng lí ra k cần nghĩ đến để rồi ôm một đóng nợ về cho vợ chồng con cái lúc đó mới sướng phải k . K hiểu những dạng người này là dạng người gì nữa .tuần trước cũng có một con chó nó giằng quải nên hai cầu đều bị gẫy ,tuần này lại thêm một con cẩu này nữa .đem chém vía nó đi mọi người .thật bức xúc quá .

Nói đúng lắm ,nói thật là giờ tôi mới đọc, sem dk cầu này ,cảm ơn người ae

Mình thấy ae có cầu chia sẻ cho nhau là rất quý ae mình có được tài khoản vào được diễn đàn là để vào học hỏi kinh nghiệm chơi quý báu từ các CT câu lạc Bộ và moi người của ai hay không không quan trọng miễn là cầu cho ace mình tham khảo là tốt rồi ace mình phải đoàn kết để diễn đàn của chúng ta ngày càng lớn mạnh để không phụ lòng những anh em đã có tâm tạo ra diễn đàn cho mọi người được học hỏi lẫn nhau