Cầu MB - BTĐ 25/5 | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB BTĐ 25/5

Tôi nói đề bạn xem lại đi nhé
37006
Screenshot_20200526-074247_Chrome.jpgđây có phải là bảng thống kê đề gan ko bạn oi

Mình cs cầu mình luôn nói Ace tk kỹ trước khi chơi, vì cầu kèo là tuỳ duyên . Cầu cs lên là mình rất mong muốn Ace và tôi ăn dc. Đây tôi chơi đây

XL tất cả Ace, mình kết bộ 01 nó za bộ 11. Chúc tất cả Ace hnay rực rỡ
Xin đóng góp ý với bạn một chút nhé!
Bạn kết bộ nào cá nhân bạn chơi to hay nhỏ thì tuỳ bạn nếu bạn muốn cs cho ae chơi cùng thì muộn bạn hãng cs đấy nếu là bạn sợ nó (gãy) còn bạn đã cs lên sớm thì bạn cũng ko nên cần thiết phải chỉ btđ hay ttđ gì cả bạn hãy chú thích cầu kèo bạn cs lên là đủ để ae tham khảo là ok ai theo hay ko là tuỳ họ. Chúc bạn luôn khoẻ mạnh may mắn thành công!

Xin đóng góp ý với bạn một chút nhé!
Bạn kết bộ nào cá nhân bạn chơi to hay nhỏ thì tuỳ bạn nếu bạn muốn cs cho ae chơi cùng thì muộn bạn hãng cs đấy nếu là bạn sợ nó (gãy) còn bạn đã cs lên sớm thì bạn cũng ko nên cần thiết phải chỉ btđ hay ttđ gì cả bạn hãy chú thích cầu kèo bạn cs lên là đủ để ae tham khảo là ok ai theo hay ko là tuỳ họ. Chúc bạn luôn khoẻ mạnh may mắn thành công!
Cảm ơn bạn. Chúc bạn luôn mm nha

Cầu keo gây la bình thường mà. Cầu hôm qua cung đẹp .Nay lại xây cầu tiếp..

hôm nay cham 5,8 anh em trung mau k ngày cuối, minh cối con 787, ai trung thi quất ti lệ kha cao.. hihi