Cầu MB - BTĐ 25/5 | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB BTĐ 25/5

Đừng giật mạnh nt hại anh em khát nước đầy,nên nhớ 1/100 .99 số chưa chắc đã ăn,nên ae diễn đàn chỉ tham khảo và nên chơi theo các thành viên top 1,tốp 2,chứ 3 cái đề tài câu like để phút cuối nghe theo là tất tay,hay chắc ăn sẽ trắng tay đẩy.qua đây cũng nhắn nhủ mọi người nhìn thấy cầu thì chia sẻ ảnh cho anh em tham khảo,xl các bố có giỏi thì ko phải lên đây tham khảo nữa,ghét nhất thế loại đợi 5h30 mới chia sẻ,.

Đừng giật mạnh nt hại anh em khát nước đầy,nên nhớ 1/100 .99 số chưa chắc đã ăn,nên ae diễn đàn chỉ tham khảo và nên chơi theo các thành viên top 1,tốp 2,chứ 3 cái đề tài câu like để phút cuối nghe theo là tất tay,hay chắc ăn sẽ trắng tay đẩy.qua đây cũng nhắn nhủ mọi người nhìn thấy cầu thì chia sẻ ảnh cho anh em tham khảo,xl các bố có giỏi thì ko phải lên đây tham khảo nữa,ghét nhất thế loại đợi 5h30 mới chia sẻ,.
Nếu mà chuẩn thì 5h59 cs cũng đc .chia sẽ sớm để ae còn lọc lựa

Nếu mà chuẩn thì 5h59 cs cũng đc .chia sẽ sớm để ae còn lọc lựa
Các bạn nên nhớ,để lên đc top1,top 2 trên diễn đàn này đâu phải chốt bữa mà có đc,qua bao cuộc thi,qua bao lần chốt chuẩn,bằng kinh nghiệm và có thêm vận may mới có đc,tại sao ta ko theo,còn nói luôn mấy ông cập kẹ cầu kèo mà giám hô ae tất tay thì lạy cụ luôn,hôm nay trên topic này có bao nhiêu người xa bờ theo tất tay với chủ topic này.minh xl ko phải đc ăn thì khen mâts thì chế,nhưng đọc cái đề tài,và comec của mọi người mình thấy thương quá,vài lời gửi các bạn

thôi a e nhọc nhằn tim cầu ma cầu nó gây cũng buồn.thôi bắt đầu lại từ đầu.....nhưng chưa biết từ đâu.tỉ số tuần này tam thời la 0-1.nghiêng về fc ""đồng"".

Các anh đừng nói thế
A ấy đã rất tâm huyết rồi
Cầu kèo nó phụ thuộc nhiu yếu tố
Tiền do mình
Cầu kèo thì nhiu vô kể
A ấy đã rất nhiệt tình e thấy ngày nào a ấy cũng chốt
Câc a lên xem thêm dây của mình đanh đen thì lên vào nhẹ nhàng theo dõi ạ
Chúc các anh sớm về bờ ạ

Dẫn chứng cụ thể cho ae xem đây là bộ thơ mà mình đã mua từ thứ6 tuần trc và dám nói nhưng số trong đây cho ae ăn ít nhất là 2 lần trong tuần có tuần nhiều chén 5 lần
Bác chỉ rõ hơn được không xem bảng e ko hiểu lắm

Các bạn nên nhớ,để lên đc top1,top 2 trên diễn đàn này đâu phải chốt bữa mà có đc,qua bao cuộc thi,qua bao lần chốt chuẩn,bằng kinh nghiệm và có thêm vận may mới có đc,tại sao ta ko theo,còn nói luôn mấy ông cập kẹ cầu kèo mà giám hô ae tất tay thì lạy cụ luôn,hôm nay trên topic này có bao nhiêu người xa bờ theo tất tay với chủ topic này.minh xl ko phải đc ăn thì khen mâts thì chế,nhưng đọc cái đề tài,và comec của mọi người mình thấy thương quá,vài lời gửi các bạn
Nay ko đánh theo bạn này .

Các anh đừng nói thế
A ấy đã rất tâm huyết rồi
Cầu kèo nó phụ thuộc nhiu yếu tố
Tiền do mình
Cầu kèo thì nhiu vô kể
A ấy đã rất nhiệt tình e thấy ngày nào a ấy cũng chốt
Câc a lên xem thêm dây của mình đanh đen thì lên vào nhẹ nhàng theo dõi ạ
Chúc các anh sớm về bờ ạ
Xl bạn mình nói ntn nhé,tự tin vào năng lực và nhiệt tình khác nhau hoàn toàn,có bạn có thể sang bên topic của bác LTD vài trăm trang bình luận rõ,nhưng bác ấy vẽ rõ,và nói ngay,và cái tên Topic nữa nó ko làm cho người khác tin hẳn,.mà chỉ cho họ tham khảo và lựa trọn,còn topic này ngày hôm nay bạn chủ nói tất tay và từ tin quá,sẽ ladm cho rất nhiều người quan tâm và theo,.vài lời chia sẻ rút kinh nghiệm cũng nhau mình vào topic này từ những ngày đầu,bg cũng chỉ giảm theo dõi

Chơi lô đề xổ số chỉ là may mắn ai mà vẫn có ý nghĩ có cầu kèo nhà đồng sắp sẵn thì tốt nhất đừng chơi,nếu chơi sẽ có ngày bán sạch cho mà xem! Cầu kèo soi xét chỉ để có cơ sở chơi nó trùng hợp thì trúng còn ko trùng hợp thì xin thưa với các cụ có cất trong ruột chơi một mình vào lúc 18h23’ vẫn cứ tèo nhé hãy tin tôi đi.
Còn cá nhân tôi nay vào kép từ 22-99 mà bỏ 11 vì nó gan nên vẫn tèo như thường .

Chơi lô đề xổ số chỉ là may mắn ai mà vẫn có ý nghĩ có cầu kèo nhà đồng sắp sẵn thì tốt nhất đừng chơi,nếu chơi sẽ có ngày bán sạch cho mà xem! Cầu kèo soi xét chỉ để có cơ sở chơi nó trùng hợp thì trúng còn ko trùng hợp thì xin thưa với các cụ có cất trong ruột chơi một mình vào lúc 18h23’ vẫn cứ tèo nhé hãy tin tôi đi.
Còn cá nhân tôi nay vào kép từ 22-99 mà bỏ 11 vì nó gan nên vẫn tèo như thường .
Ai bảo bạn là 11 gan bạn xem ở đâu?

Hôm qua chia sẻ cầu bộ 22 và 23 thì làm sao ăn được 79.có cầu thì chia sẻ lên cho mọi người tham khảo, có duyên và may mắn thì ăn, không may mắn thì cũng chịu, chỉ là cầu kèo mỗi ngày có hàng trăm cầu sao cứ phải giờ này nọ mới giải thích. Đưa cái bảng kết quả tuần lên chấm những ô vàng thì ai hiểu đến gần giờ mới giải thích làm cho mọi người không có thời gian test và so sánh rồi lao vào chơi cuối cùng xịt vậy là giết họ. Bạn làm như cầu của bạn chắc chắn nổ thì hãy tự tin còn chỉ là tham khảo thì đừng nên để mọi người vì mình. Không có đẹp
Quá chuẩn

Quá chuẩn