Cầu MB - BTĐ 25/5 | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB BTĐ 25/5

Dẫn chứng cụ thể cho ae xem đây là bộ thơ mà mình đã mua từ thứ6 tuần trc và dám nói nhưng số trong đây cho ae ăn ít nhất là 2 lần trong tuần có tuần nhiều chén 5 lần
Xin phép được hỏi bác là một ngày chơi bao nhiêu số để được ăn 2-5 lần/tuần ạ, thanks bác!

Chia sẻ Ace tk kỹ trước khi chơi, chúc tất cả Ace hnay rực rỡ ( 3D 360 )

Chia sẽ cầu rồi ảe nay tia chớp cũng có đường cầu chạm 8 chạm 6

Mình thấy bạn cs toàn những đường cầu chất lượng rất cảm ơn tấm lòng của bạn nhưng cũng xin góp ý với bạn 1 chút là đã cs thì cũng nên gợi ý cho ae thì ae mới tk dc chứ bạn cs vậy đa phần ae k hiểu dc gì thì tk dc cái gì đâu thực ra chỉ là "chương trình hóng số" chứ k đúng nghĩa với mục đích mà ban quản trị diễn đàn đưa ra là cầu kèo miền bắc nơi giao lưu cs cầu kèo và kinh nghiệm chơi. Bạn cs sớm thì ae mới tk chắt lọc dc những con số riêng cho từng ng để họ chơi chứ bạn nói 5h30' bạn lên số thì lúc đó thì chỉ gây sự loạn số cho ae xa bờ thôi mình nói hết câu này nữa ae lưu ý cho SỐ CỦA TUẦN NÀY HỘI ĐỒNG HỌ ĐÃ CÓ SẴN TỪ TỐI CHỦ NHẬT CHỨ K PHẢI NGÀY NÀO HỌ LÊN SỐ NGÀY ĐÓ MÀ HỌ BẺ DC CẦU CỦA CÁC BẠN NHÉ. các bác chỉ đánh từ 10tr đến 20tr 1 ngày là cùng các bạn sợ bẻ cầu gãy số nhưng chủ tịch @GIONG_BAO đánh đến hàng trăm triệu 1 ngày BÃO cũng chưa nói câu đó. Mình chỉ nói vậy thôi ae nào k vừa lòng xin cứ gạch đá. Xin phép cho mình chốt thêm câu nữa "" NẾU AE K TIN HỘI ĐỒNG LÊN SỐ TRƯỚC MÌNH SẼ ĐƯA RA DẪN CHỨNG CỤ THỂ CHO AE XEM
Cam ơn b đa gợi y

Các bác ns đúg. Minh chs dc vài cái triệu bạc thi chỉ là muỗi. Nhiều ng đánh tiền tỉ. Hơi đâu mà đồg n giam..