Cầu MB - BTĐ 30-12-2020 | Page 17 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Để em nghĩ xem.diễn tả như nào cho anh hiểu đc nhỉ

Đồng nó rất thâm, nhưng ae trên đây còn thâm hơn nữa ấy, em đi mọi ngốc nghách trong diễn đàn, em hay bắt đc chạm, bình thường các anh ghép 3 con đầu của 5.3 với 3 con 6.2 ra thẳng đề, 5.3 làm đầu, 6.2 làm đuôi,hôm qua đã gãy

Hôm qua gẫy, thì nó gối chỗ ăn chạm khắc trước hôm qua 2 ngày , đó là càng giải nhất đó ạ, còn 1 chỗ nữa cực kì hiểm, mà em ko biết diễn tả sao cho các anh hiểu. Ăn thẳng 1 chạm ko cần bóng

Hôm qua gẫy, thì nó gối chỗ ăn chạm khắc trước hôm qua 2 ngày , đó là càng giải nhất đó ạ, còn 1 chỗ nữa cực kì hiểm, mà em ko biết diễn tả sao cho các anh hiểu. Ăn thẳng 1 chạm ko cần bóng
từ đầu tuần trở đi nó thường hay ăn chạm ở tâm càng giải 1 . mai là 1,6 à

Tính từ thứ 2 tuần này nhé các bác, thứ 2 giải 2.1 báo tổng 1,2,3,4 chạm 1,6 sang thứ 3 húp 11, thứ 3 giải 2.1 báo tổng 02589 chạm 0,5 nay húp 05, nay báo mai là 2.1 tổng 0,3,5,7,9 chạm 1,6 nhưng em có chỗ ăn chạm nữa, em mới bảo mai chạm 4 cứng nếu nó còn chạy , ghép chạm 1,6 thành bộ 14, trong 2.1 có tổng 0,5 . Em mới bảo mai bệt tổng

quan trọng là tìm được tổng . còn chạm thì giải 1 ta lấy tất cả làm chạm rồi ghép tổng là ra

quan trọng là tìm được tổng . còn chạm thì giải 1 ta lấy tất cả làm chạm rồi ghép tổng là ra
Tổng thì em lại chịu, tổng thống tướng biết ạ, em.hay bắt chạm 2 chỗ , ghép vào nhau , ko quan trọng tổng mấy khan hay không khan, cứ ghép đc rì là phệt ạ. Ko cần biết là kép hay sát kép

Tính từ thứ 2 tuần này nhé các bác, thứ 2 giải 2.1 báo tổng 1,2,3,4 chạm 1,6 sang thứ 3 húp 11, thứ 3 giải 2.1 báo tổng 02589 chạm 0,5 nay húp 05, nay báo mai là 2.1 tổng 0,3,5,7,9 chạm 1,6 nhưng em có chỗ ăn chạm nữa, em mới bảo mai chạm 4 cứng nếu nó còn chạy , ghép chạm 1,6 thành bộ 14, trong 2.1 có tổng 0,5 . Em mới bảo mai bệt tổng
hay lắm b ak hi vọng cuối năm may mắn

Bình thường chỗ ăn chạm đề sẽ chạy ổn từ 5 đến 12 ngày, cuối năm nay, chạy láo lắm ạ, tuần trước là 2 con cuối 2.2 song song với 7.1, sang tuần này là tâm giải nhất và giải 6 ạ.

Đàm đạo cho vui, chứ ra con rì là ở anh đồng thôi ạ, mai theo các cao thủ diễn đàn chia sẻ, sẽ có 1,4 là chủ đạo làm chạm, em bắt 1,4,6,9 ra mẹ bộ 14, big 141,646

Em đang học hỏi các bác rất là nhiều, em đang học cầu lô rất nhiều, lô chạy 3 4 tay là hẹo , lên ghi chép nhiều quá, năm nay em mới chơi , em.bỏ đc 13 năm, mới chơi lại, cũng hay phết ạ. Em sẽ học khoảng 10 cầu lô trên đây, thwo dỗi 3 tháng, vào nhịp nào là phệt, tha hồ tiền cà phê bia bọt các bác ạ.