Cầu MB - BTĐ 30-12-2020 | Page 19 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Hehe, em hiểu mà anh, qua đợt truy quét này, em sẽ phệt, sẽ ko phải soi cầu
nói thật em chỉ có làm ăn chân chính mới hy vọng cho cuộc sống tốt đẹp thôi . Dựa vào lô đề mà giàu có đó là sự sai lầm lớn nhất . Thánh nhân đã nói "Chơi ĐỀ ra ĐÊ mà ở "

Soi cầu báo bệt anh ơi, nay khối ông vỡ mồm.
anh thấy bộ 23 hôm nay rất đẹp em à ..nhưng k biết thế nào ???uh a cũng chỉ xác định pp chơi ngay từ đầu là cầu chơi hằng ngày chỉ để kiếm cốc cà phê bát phở thôi . Đồng nó quay ra vậy thì khối ae chết . chờ cầu kèo ổn định rồi mới vào ???

anh thấy bộ 23 hôm nay rất đẹp em à ..nhưng k biết thế nào ???uh a cũng chỉ xác định pp chơi ngay từ đầu là cầu chơi hằng ngày chỉ để kiếm cốc cà phê bát phở thôi . Đồng nó quay ra vậy thì khối ae chết . chờ cầu kèo ổn định rồi mới vào ???
1 đường báo chạm 1,6 , một đường báo chạm 4, hôm nay sẽ gãy hết anh ạ , nó sẽ ra con đề ko ai nghĩ tới đâu anh , nay nghỉ thôi ạ.

Ok anh. Để ổn định xem chơi như nào, kiểu này toi hết anh ạ.
bộ 44 thì anh chỉ kết duy nhất con 49 ??? Nó ăn hôm nay nữa là tay 3 , cầu thứ 3 đánh cho ngày thứ 5 . em nhắc bộ 44 làm anh giật mình ???

Đính kèm

Sửa lần cuối: