Cầu MB - Bthu cho ae nhé. Mỗi ngày 1 bthu thoi 10 ngay cung phai trúng lấy 1 | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
để chốt bthu đề 2 ngày mà ăn liền thì khó cho mình quá kể cả cao thủ của diễn đàn cũng ko có nhưng mình rất nhiều lần mình ăn 2 lần rồi nhưng chia sẻ ae lên đây sợ là khó nhưng ăn lot thi ae ok di luc nào cũng tâm huyết cùng ae
Hợp lý thì ae vào nhé

để chốt bthu đề 2 ngày mà ăn liền thì khó cho mình quá kể cả cao thủ của diễn đàn cũng ko có nhưng mình rất nhiều lần mình ăn 2 lần rồi nhưng chia sẻ ae lên đây sợ là khó nhưng ăn lot thi ae ok di luc nào cũng tâm huyết cùng ae
Hợp lý thì ae vào nhé
E đọc được bài từ hm qua mà tiếc quá không vào thua tha nhìn số nào cũng sợ mong bám anh về bờ mệt mỏi với số nợ quá a

Hợp lý thì ae vào nhé
Lên lun cho nóng

45327

Bác chủ thớt nghiên cứu cho bọn e dàn 4s là ok ko phải btd vì ngày 2 hơi khó ăn

Hợp lý thì ae vào nhé
Hay mà giờ mình mới vào đọc, mai cs chốt số tiếp nhé ct. Tôi thua liền 2 tuần rồi

Ct Đức Trinh ơi.hôm nay em nhọ quá.đọc được vs của ct rồi, nhưng không kết mấy may cũng theo được ct 10k ạ.em có một cầu ntn ạ, muốn góp vui với ae dd tí ạ.em thấy con hàng đơn vị GDB và con hàng đơn vị giải nhất gép với nhau ăn thẳng BTD được 2 tay rồi đấy.mai CT xem liệu cầu còn chạy tiếp không ạ.mới có 2 tay thôi CT ạ
Hôm qua thấy ct chốt bt 89 stđ 98 mình ngĩ đến cầu ăn btđ 08 mai tay ba chắc khó ng ae ah câu lô thì có khả năng cầu nhự lộ quá chắc kh qua đc vòng 3 đó là theo cái nhân mình thui còn số má mà chưa quay chưa nói trước đc

Hợp lý thì ae vào nhé
Cái quý là đc ct cs hết lòng. Cảm ơn ct!