Cầu MB - Bthu cho ae nhé. Mỗi ngày 1 bthu thoi 10 ngay cung phai trúng lấy 1 | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
các cầu mình chia se cho ae nhiều cao thủ bắt giống quá các cầu lộ quá ae ạh ko biết anh đồng có thương ko
Việt Nam hôm nay thắng thằng Philippines 99-1 chủ tịch và các ae ơi. Rực rỡ quá. Cảm ơn chủ tịch ductrinh!

Chúc mừng toan thê ae toi bơi dc 1 ít
Chúc mừng ng ae nay rr . Mình đen hãm thật hôm qua thì theo bạn 12 số . Mc 100k . Nay có 1 số mà lại ko theo đúng là ko biét nói đen thật chúc mừng b . Thật ra b rất giỏi . Bắt đc bt quá siêu. Khi nào b kết lên cầu cs cho ae bám càng với nhé xa bờ quá buồn b ạ .

Húp nhẹ 3l 89, chơi càng 6,4 nên hơi tiếc, chúc mừng toàn thể ace theo ct nhé, vẫn đang xa bờ mong chờ vài ngày bạch thủ ???

Xem đi xem lại mà ko đánh được đồng nào. Chúc mừng tất cả ae hôm nay chúng btđ .

Con hàng trăm và hàng chục gdb ngày CN đang về chính diện cho tuần tới !ko có j thay đổi 898 vã thui cả lô lẫn đề!
Sẽ có nhưng chắc mình lên hoi muôn nhé ae chờ tôi
Ct Đức Trinh ơi.hôm nay em nhọ quá.đọc được vs của ct rồi, nhưng không kết mấy may cũng theo được ct 10k ạ.em có một cầu ntn ạ, muốn góp vui với ae dd tí ạ.em thấy con hàng đơn vị GDB và con hàng đơn vị giải nhất gép với nhau ăn thẳng BTD được 2 tay rồi đấy.mai CT xem liệu cầu còn chạy tiếp không ạ.mới có 2 tay thôi CT ạ

Chơi là phải bắt cả đôi cứ phang chạm cứng cho an toàn còn lại là lót k sợ đánh đông phương độc mã lại bị đông quất là chết

Chơi là phải bắt cả đôi cứ phang chạm cứng cho an toàn còn lại là lót k sợ đánh đông phương độc mã lại bị đông quất là chết
Tại chủ tớt đang xa đảo đấy a. A ấy chỉ tìm số gọn nhất cho mng tham khảo thôi a.

Chúcmừng nhưng ae vào bờ.hi vọng mai kia minh cũng đc như các b