Cầu MB - Bthu cho ae nhé. Mỗi ngày 1 bthu thoi 10 ngay cung phai trúng lấy 1 | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cố lên bao nhiêu ngày mất ngủ rồi ae theo tôi sẽ về hết
Bác giống em đấy, mất ngủ, sáng đi làm từ 6h, mà tối 2,3h mới ngủ, trằn trọc lắm bác ạ, chỉ anh em.thật sự xa bờ mới hiểu...

Hôm nay quá rr nay thấy cầu bạn đẹp theo bạn làm 50k cảm ơn bạn nhiều
Minh đua ra 1 bthu la minh tông hop các cầu chạm đầu chạm đit rồi tổng đua ra bthu cho ae nen ae cứ lót con bthu minh to 1 chút đôi khi nhiều cầu minh dua lên ko hết minh lại dua them xuống các bình luân bên dưới ae để ý mà chén nhé

Bác giống em đấy, mất ngủ, sáng đi làm từ 6h, mà tối 2,3h mới ngủ, trằn trọc lắm bác ạ, chỉ anh em.thật sự xa bờ mới hiểu...
Mấy ngày vừa rồi bắt chuẩn ko lộn mà lại âm càng âm thấy buồn càng buồn hôm danh bthu 09 ve 90 hôm sau danh 80 ve 08 lại càng chán nay a đồng chiêu lòng người 1 chút ko thì chắc ko chốt nữa

Vâng, hóng cao thủ chia sẻ cầu tiếp nhé
Yên tâm nhé sẽ vẫn lên cho ae mình vào dc ae cung vào dc. Luc nào cũng chia se hêt lòng mình. Ngày truoc chua vào diễn đàn nay đánh 1 minh ko vui lắm. Lên đây đua cầu lên ae tham gia mỗi người góp them 1 ý chắc chắn se thành công

Thank ct rất rưc rỡ .đồng ngày nao cũng quay a em tiên dần vào bờ ,mai tram cưng 3 nếu cầu vẫn ăn

Bác chốt số giỏi và có tâm qu
Vui qua ae ạh ae theo minh theo dõi mình điểm danh cái nhỉ vui cùng ae mong thời gian tới tiến bước cùng ae.
hiện tại mình con am 130tr nua cứ thế này 2 hôm nua thôi về hết bờ nhé ae
chuc bác sơm rr nhé

Mình hn cứ đánh chạm 8 9 cho chắc nhưng cũng lót nhẹ btđ hahaha cảm ơn ct mong ct lại lên cầu cho ae tk tiếp