Về bờ - Cách kiếm tiền vượt qua mùa dịch CoVi-19 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cách kiếm tiền vượt qua mùa dịch CoVi-19

tuyen0351

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
106
Điểm
128
Xu
10,000Xu
Cảm ơn Cao Thủ @Phan Bảo cùng diễn đàn GMSH. Từ hồi em biết đến diễn đàn cũng là lúc con Covi-19 nó về Việt Nam. Phải nghỉ việc ở nhà trông con. Cuộc sống bế tắc. Nhờ có diễn đàn và các cao thủ mà ko chỉ riêng em còn có rất nhiều nhiều a e khác đã có thêm điều kiện để vượt qua lúc khó khăn này. Chúc các cao thủ luôn luôn khoẻ mạnh và luôn giữ phong độ cao nhất để đưa a e vào bờ. Chúc cho diễn đàn GMSH ngày càng vững mạnh và phát triển.

Cảm ơn Cao Thủ @Phan Bảo cùng diễn đàn GMSH. Từ hồi em biết đến diễn đàn cũng là lúc con Covi-19 nó về Việt Nam. Phải nghỉ việc ở nhà trông con. Cuộc sống bế tắc. Nhờ có diễn đàn và các cao thủ mà ko chỉ riêng em còn có rất nhiều nhiều a e khác đã có thêm điều kiện để vượt qua lúc khó khăn này. Chúc các cao thủ luôn luôn khoẻ mạnh và luôn giữ phong độ cao nhất để đưa a e vào bờ. Chúc cho diễn đàn GMSH ngày càng vững mạnh và phát triển.
Chúc b luôn bám chắc cái phao để về bờ an toàn nhé

Chủ tịch phan bảo quá đẳng cấp. Phong độ là nhất thời còn đẳng cấp là mãi mãi . mong ct luôn mạnh khỏe giúp đỡ ae . ai xa bờ thì cố về bờ , ai về rồi thì kiếm thêm đồng thu nhập hàng tháng. Cảm ơn chủ tịch phan bảo

Cảm ơn chủ tịch vẫn lên số mà không chốt chạm như đã nói bởi vì mình thấy một số ae không hiểu chạm là như thế nào? Lên dàn ra sao? Rồi sát giờ, mạng lác không kịp cược bỏ lỡ mất cơ hội. Cái cảm giác chờ 24h để rồi không lấy được dàn do mạng lác giờ cao điểm và khi lấy được dàn thì không kịp giờ đánh ấm ức cay cú đánh bừa lại càng thua thêm. Còn bọn lấy số không ít thì nhiều vẫn có thôi chưa làm khó được bọn nó đã làm khó cho ae rồi. Nếu mọi người vào dđ GMSH mà không chịu bỏ thời gian tìm hiểu quy tắc dđ và phong cách chốt số cũng như tư cách đạo đức của các CT để rồi bị bọn nó lừa thì phải chịu thôi coi như mất học phí để rồi k bao giờ bị lừa nữa. Một lần nữa cảm ơn CT, chúc CT và gia đình luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc! Hãy giữ vững phong độ và ổn định để giúp nhiều ae về bờ hơn nữa.

Cảm ơn chủ tịch vẫn lên số mà không chốt chạm như đã nói bởi vì mình thấy một số ae không hiểu chạm là như thế nào? Lên dàn ra sao? Rồi sát giờ, mạng lác không kịp cược bỏ lỡ mất cơ hội. Cái cảm giác chờ 24h để rồi không lấy được dàn do mạng lác giờ cao điểm và khi lấy được dàn thì không kịp giờ đánh ấm ức cay cú đánh bừa lại càng thua thêm. Còn bọn lấy số không ít thì nhiều vẫn có thôi chưa làm khó được bọn nó đã làm khó cho ae rồi. Nếu mọi người vào dđ GMSH mà không chịu bỏ thời gian tìm hiểu quy tắc dđ và phong cách chốt số cũng như tư cách đạo đức của các CT để rồi bị bọn nó lừa thì phải chịu thôi coi như mất học phí để rồi k bao giờ bị lừa nữa. Một lần nữa cảm ơn CT, chúc CT và gia đình luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc! Hãy giữ vững phong độ và ổn định để giúp nhiều ae về bờ hơn nữa.
Chốt chạm với dàn như nhau. Nhưng mà a e mình chỉ ngại lúc đó mạng lag ko lấy kịp là phang bừa thế là toang. Còn dàn mình coppy là nhanh. Chạm thì thêm thời gian sử lý

Mình Chúc tất cả ace trên diễn đàn luôn mạnh khỏe hạnh phúc và kết thúc một tháng ae cứ có lương đều là ok rồi còn dàn nào cũng thế thôi hôm thì gãy song lại ăn là bình thường quan trọng nhất là ko nên tham mình nghĩ như vậy đã là thắng rồi, chứ cứ đứng núi này trông núi nọ thì ko nên.

E cảm ơn a bảo vì đã lên dàn đề bất sờ bại cho ae ạ

Ecảm ơn dđ và các ct và nhất là ct Phan Bảo a là vị cứu tinh của e nhờ có a e mới trả đc nợ nần cảm ơn a vì tất cả

Cảm ơn chủ tịch Phan bảo.từ khi biết đến CT Phan bảo mình ko thích đánh lô nữa.dàn đề đang kéo mình dần dần vào bờ.