Cầu MB - Cau 16 số nuôi tuần | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cau 16 số nuôi tuần

Mai e chơi mấy số bác cho. Hôm nay. Mai chơi tiếp ak
5 sô choi thêm một ngay 101,151,16 no không ra thi co the con 19 11 choi tiếp 3 ngày.. Cau 232 373 như hôm qua 8...8 g2.2.
Tổng 49 chưa gãy lần nao/tuần theocau

Đính kèm

Sửa lần cuối:
Danh nhiều số no vậy. nếu chơi ít sô kiểu gi minh cha nhắc ae choi them g.nhat .Mai chơi vớt 6 số bt10
01 15 16 51 61
Co 1 lan ngày 2 mới ra
Cam giac cầu nay co thêm 1 cầu khác nữa nen up nhiều số ma vẫn toang.Mai co cau de đầu 70 mình cs ae sau.
hôm nay ăn giải nhất rồi ct oi

Cầu nuôi từ thứ 7 đến thứ 6 của CT tuần này ăn 3 lần trong đó có 1 lần đúp vẫn đang theo dõi. 51 G1,75 G1,07 Đb và 57 quá đỉnh luôn CT!
Minh không úp lại nên ae ít để ý .Tuan này ra ge thật. Noi chung cac cau cs gần đây dạng thông ai bám theo cầu cs thu 4 thu 6 thi quá rr
nhung ăn 1 lần chuyển cầu khác.

Minh không úp lại nên ae ít để ý .Tuan này ra ge thật. Noi chung cac cau cs gần đây dạng thông ai bám theo cầu cs thu 4 thu 6 thi quá rr
nhung ăn 1 lần chuyển cầu khác.
Theo dõi bác mấy hnay nhưng chưa dám vào tiền vì chưa định hình đc pp chơi. Bác có thể chia sẻ chút pp chơi cũng như cách vào vốn đc k ạ. E cũng đọc nhiều bài rồi k biết có bị bỏ sót k nhưng chưa thấy bài bác hd pp nuôi và cách vào tiền cho từng ngày ạ.
Chúc bác dồi dào sức khỏe ạ !!!

Cầu nuôi từ thứ 7 đến thứ 6 của CT tuần này ăn 3 lần trong đó có 1 lần đúp vẫn đang theo dõi. 51 G1,75 G1,07 Đb và 57 quá đỉnh luôn CT!
Co một cầu nữa ngay thu 2 di trú mình cs vẫn ăn đều tuần này chua ra:
Bo 33,37

Đính kèm

Theo dõi bác mấy hnay nhưng chưa dám vào tiền vì chưa định hình đc pp chơi. Bác có thể chia sẻ chút pp chơi cũng như cách vào vốn đc k ạ. E cũng đọc nhiều bài rồi k biết có bị bỏ sót k nhưng chưa thấy bài bác hd pp nuôi và cách vào tiền cho từng ngày ạ.
Chúc bác dồi dào sức khỏe ạ !!!
Choi sao tuy bạn (vao ct tốp 1 có hd đây bạn