Cầu MB - Cau 16 số nuôi tuần | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cau 16 số nuôi tuần

Cái này là nuôi trong bao nhiêu ngày ạ e cảm ơn bác ạ
Cau up hình đầy đủ ngay ra.moi người thích hỏi những câu thừa.nhu hình lau nha la so 41 ngày 3 ra
Qua co ông hỏi sao không thấy c thớt hd cách vào tiền ( mình bảo tuy ban...ong ấy không bằng lòng.
That la cs cần câu cho những ae ít hiểu bộ môn này. Lai cu muốn đut tận miệng.

Cau up hình đầy đủ ngay ra.moi người thích hỏi những câu thừa.nhu hình lau nha la so 41 ngày 3 ra
Qua co ông hỏi sao không thấy c thớt hd cách vào tiền ( mình bảo tuy ban...ong ấy không bằng lòng.
That la cs cần câu cho những ae ít hiểu bộ môn này. Lai cu muốn đut tận miệng.
Ông đã đút đc cái gì chưa. Ae ở đây ai chả muốn giao lưu học hỏi. Thấy ông đưa ra nhiều cầu chưa hiểu pp chơi 1 ngày bn cầu đánh như nào nuôikhung mấy ngày. Thấy ông chia sẻ nhiều cầu thì cũng muốn hỏi tí pp chơi ai mượn ông đút mà nói kiểu hách dịch đấy. K hợp nhau thì t chào ông chứ có gì mà k bằng lòng. Như cao cả lắm

Đã hơn đc mấy ai mà giọng bố đời vậy. K dính vào thua tha nợ nần rồi kinh tế khó khăn chả mấy thằng lao vào cái tg số này. Ae chưa biết thì học hỏi giao lưu chỉ bảo cho nhau tí. K nói thì thôi còn giở giọng kễnh đời.

Đã hơn đc mấy ai mà giọng bố đời vậy. K dính vào thua tha nợ nần rồi kinh tế khó khăn chả mấy thằng lao vào cái tg số này. Ae chưa biết thì học hỏi giao lưu chỉ bảo cho nhau tí. K nói thì thôi còn giở giọng kễnh đời.
bác bình tĩnh chút, có chút gì đó hiểu lầm thôi sao mà nặng nhẹ với nhau vậy bác! AE chơi cố gắng học hỏi thôi miệt thị nhau cũng có tốt đc đâu, mục tiêu là trúng số từ những cầu kèo chia sẻ với nhau, còn pp chơi mỗi người 1 cách bác à vì nó phụ thuộc tài chính nữa, ae đóng cửa bảo nhau!

Ong lượn đi ,Toi không xúc phạm ai cả.

Tat ca ae cs cầu ho cha được gì ở đây chỉ la niềm đam mê môn này.
Da mất thời gian lai rước thêm cái cục tức.
thôi bác vì cái chung giúp ae bác à, có lẽ bác ấy cũng đang bức xúc gì đó thôi nên nóng buông lời khó nghe, bác chia sẻ với ae là ae cảm.ơn bác lắm lắm!!!!

Cau up cho duyệt xong len số ae tham khảo

Tôi chỉ hỏi ông ấy chia sẻ cho chút pp chơi. K nói thì thôi quay ra bảo là phải đút vào tận mồm với này nọ. Các ông nghe xem có bực k. T có xin tiền xin bạc méo gì của ông ấy đâu mà bảo đút vào mồm. Đời nay voi mai chó biết hơn ai đâu mà nói vs ae cái giọng đấy

Ae tham khảo tạm nhe mình chỉ up 1 hình trang gmsh không tải nổi 30 ngày; hinh chụp lại