Cầu MB - CẦU BTĐ * FULL CẦU BỘ VÀ DÀN 2D THÔNG NĂM TH 9/2021 | Page 116 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU BTĐ * FULL CẦU BỘ VÀ DÀN 2D THÔNG NĂM TH 9/2021

Nó ko cắt điện mà cup điện
147990

Tổng tư lệnh mai kết con gì cho thằng em xin 1 con bạch thủ để vào bờ cái em đi xa quá rồi qua cả phao số 0 rồi, mai liệu có chạm 0 được không ,xin cho ý kiến ạ

Tổng tư lệnh mai kết con gì cho thằng em xin 1 con bạch thủ để vào bờ cái em đi xa quá rồi qua cả phao số 0 rồi, mai liệu có chạm 0 được không ,xin cho ý kiến ạ
Toàn cầu có số đẹp.. kết lắm.. nhưng khó nổ thật. cả tháng nay ko bắt nổi TTĐ. Cầu soi chạy bt thì nổ nhiều. nhưng khi chốt lại ko kết. khoai quá

Chết mịa rồi ,lại đúng ngày 17 lại loại ngay bộ 12 ???. Và cũng đúng tháng trước ngày 17 ra bộ 12 ???
Tôi nghĩ là cầu tổng 3 số đầu giải ĐB sẽ chạy hết tuần , ghép c1469 bệt ra 3 bộ thôi , đau đầu làm gì kkk

Tôi nghĩ là cầu tổng 3 số đầu giải ĐB sẽ chạy hết tuần , ghép c1469 bệt ra 3 bộ thôi , đau đầu làm gì kkk
Con tâm càng gdb dg đi chạm 4 ngày, hnay k bjk nó còn lọt lại k? Nếu còn thì bộ 03, tui cũng có cầu nuôi tuần bộ 03 của 1 ct chia sẻ