Cầu MB - CẦU BTĐ * FULL CẦU BỘ VÀ DÀN 2D THÔNG NĂM TH 9/2021 | Page 118 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU BTĐ * FULL CẦU BỘ VÀ DÀN 2D THÔNG NĂM TH 9/2021

Đã bình minh...Ơ thế cụ đồng nhả cả 3D thủ hả AE...Một mả xèng rồi pà kon ơi..ĐT ko ngủ nổi AE đt nhiều quớ..Say diệu từ trận trưa nay ngồi cùng mấy AE..Chúc mừng AE ai hnay may mắn nhé <3 330 BÙM
Chúc mừng TT nổ rr quá đi!

Đã bình minh...Ơ thế cụ đồng nhả cả 3D thủ hả AE...Một mả xèng rồi pà kon ơi..ĐT ko ngủ nổi AE đt nhiều quớ..Say diệu từ trận trưa nay ngồi cùng mấy AE..Chúc mừng AE ai hnay may mắn nhé <3 330 BÙM
Dàn 3d bác chốt chỗ nào mà mình ko tim thấy nhỉ

Ổn chưa anh em 2 hôm ăn đẹp mà chưa ăn được càng kết.
lại lọc mất 3D hả E ơi...hiiii.. cầu a vẽ mà ko nhặt nó lắp đập.. A ko ăn đc 4D vì hnay say quá.. ko kịp cả lắp dàn. kịp mỗi dàn đêm qua 81s 3D nó báo trùng số mà còn ko loại nổi.. A kệ luôn..kkk
148116

lại lọc mất 3D hả E ơi...hiiii.. cầu a vẽ mà ko nhặt nó lắp đập.. A ko ăn đc 4D vì hnay say quá.. ko kịp cả lắp dàn. kịp mỗi dàn đêm qua 81s 3D nó báo trùng số mà còn ko loại nổi.. A kệ luôn..kkk
View attachment 148116
Nay em ko soi được càng nên vào hỏi anh. Xong có ông nào bảo có cầu loại càng 38 nên em loại bớt mới gãy anh ah

View attachment 148116
Thế là cứu đc thua thông mấy hôm rồi AE ak..Đỡ nhọ luôn

Sửa lần cuối: