Cầu MB - Cầu DB chỉ 4 số ngày 19-5 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu DB chỉ 4 số ngày 19-5

Ko có gì là chắc chắn a em lấy 4 chạm 1469 ghép tổng 13567 ngày 2 thì khả năng nổ tổng 356 tương đối khả quan.
Vì nay nổ sát kép thì tỉ lệ ra kép lệch hoặc kép bằng mai cao vì kép đang khan 2 tuần rồi nên mai bắt buộc phải nổ kép bằng hoặc lệch. Có thêm điều kiện là sát kép ra rồi nên kép bằng hoặc kech lech sẽ ra theo kết hợp cầu này thì quá tươi luôn

Vì nay nổ sát kép thì tỉ lệ ra kép lệch hoặc kép bằng mai cao vì kép đang khan 2 tuần rồi nên mai bắt buộc phải nổ kép bằng hoặc lệch. Có thêm điều kiện là sát kép ra rồi nên kép bằng hoặc kech lech sẽ ra theo kết hợp cầu này thì quá tươi luôn
Ngày mai kép vẫn chưa nổ được. Nếu cầu ổn con kép lệch tổng 3,5,6 thì có theo như vãn bối soi thì con 49,94,16,61,05,50 có khả thi hơn nhiều

Ae ak đến lúc kép phải ra thì đồng muốn giam cũng ko dk đâu ae yên tâm theo kinh nghiệm mình thấy tuần này cả lệch bằng xẽ nổ??????

Bộ môn nào cũng phải chơi có phương pháp. Đánh trận cũng phải có phương pháp đối sách rành mạch rõ ràng ko thể theo cảm tính được. Cái chết cái dở nhiều anh em suy luận theo cảm tính âm dương mà chay cưới hỏi số đẹp số xấu. Suy xét kĩ càng thì ae mới kiếm được đấu gạo của thằng đồng nát

Mong các bác rọi cho ae rọi kĩ cho ae bám.chạm vs ttd hoac std húp thì ấm...chúc ae buổi tối ngủ ngon

thêm 92 29 89 96 97 93
?? lâu lắm mới thấy bác lên
Bác bắt chuẩn phết đã lâu thi thoảng e ngó bác kiếm con lô hoặc đề ít số.
Qua nay ko để ý bác đăng đam mất con 80 tiếc quá

Cầu hay cầu đẹp chia sẻ lên thì ae cố gắng giữ kín bí mật nhé. Con phò nát thằng đồng nó nghía thấy thì lại oẳng.
Nói vui thôi mai cầu chạm 469 khá đẹp.
??? 2 hôm dk e theo bác vả sạch hnay để kiếm tiền mai có việc phải chi hơn 10tr,mà e chỉ phang 2 dàn dưới và 3d,4d thế là củ tỏi sạch bác ạ, theo 64s thì húp rồi, e đen quá bác ạ???

Ae lấy 2 con cuối giải db ngày 5 cộng lại được 1 tổng làm chạm rồi lấy con hàng đơn vị giải db ngày 2 thêm bóng dương nữa được 4 số đề mai có 3+6=9và nay đề 54 bóng 4 là 9 vậy mai có đề 99,494 chuẩn luôn
Đã hiểu , cầu chuẩn đấy , nếu theo qui luật thì sẽ là song thủ 494, lót bộ 44 chuẩn đét

Thằng đồng đang ảo thì mình cũng phải ảo theo. Bệt chạm 9 vs tổng 9. Hôm qua tổng 9 thì Hn phang tiếp chạm 9 :)). Kết tổng 8,3. Hn phang bộ 44