Cầu MB - Cầu DB chỉ 4 số ngày 19-5 | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu DB chỉ 4 số ngày 19-5

?? lâu lắm mới thấy bác lên
Bác bắt chuẩn phết đã lâu thi thoảng e ngó bác kiếm con lô hoặc đề ít số.
Qua nay ko để ý bác đăng đam mất con 80 tiếc quá
Dip này minh cũng ngại k muốn cs.cầu hôm nay la tay 4 rồi minh vẫn kết 9,có thế nó k chạy chính dien như cs (ma 9 gep với 3" số h van thứ 2 lui 1 93.89 484 kha đẹp

Dip này minh cũng ngại k muốn cs.cầu hôm nay la tay 4 rồi minh vẫn kết 9,có thế nó k chạy chính dien như cs (ma 9 gep với 3" số h van thứ 2 lui 1 93.89 484 kha đẹp
??

gửi CT chienmai23 : CT và các ban xem lại cho mình : Lấy tổng 2 số Đầu vào ĐB thứ 5 tuần trước làm chạm để chơi cho Đề từ T2- T4 tuần sau . Đã đi được 3 tay rồi . Tuàn này là C 6 cứng -

Cầu hay hy vọng nó vẫn bon bon cho ae đỡ khổ

gửi CT chienmai23 : CT và các ban xem lại cho mình : Lấy tổng 2 số Đầu vào ĐB thứ 5 tuần trước làm chạm để chơi cho Đề từ T2- T4 tuần sau . Đã đi được 3 tay rồi . Tuàn này là C 6 cứng -
Mình k phải là ct. mot ngày co nhiều cầu cham 6 cũng có ( tổng 2 so dau&duoi.thứ 5 t trước 3+3=6.bo 61,63. 64). Bân tk nhé Minh choi so k nuoi bao giờ it so vẫn an nếu bắt dung ,nhiều so van toang .Bo mon no. khắc nghiệt lắm

Ae lấy 2 con cuối giải db ngày 5 cộng lại được 1 tổng làm chạm rồi lấy con hàng đơn vị giải db ngày 2 thêm bóng dương nữa được 4 số đề mai có 3+6=9và nay đề 54 bóng 4 là 9 vậy mai có đề 99,494 chuẩn luôn
Nhìn cầu của bác e lại thấy có tổng đánh cho thứ 5 rồi. Cộng tất cả gđb thứ 5 tuần trước, lấy đơn vị làm tổng thẳng và bóng. Thứ 5 tuần này là tổng 49 bác àh.

Xin cảm ơn. Tuần trước toang rồi, hy vọng tuần này

Nhìn cầu của bác e lại thấy có tổng đánh cho thứ 5 rồi. Cộng tất cả gđb thứ 5 tuần trước, lấy đơn vị làm tổng thẳng và bóng. Thứ 5 tuần này là tổng 49 bác àh.
Cho hôm nay nó ra mai mình cs cầu đẹp ngày thứ 4 mình đã hup được 2 tuần trước (cau 8 số)

Sửa lần cuối:
Chúc mọi người theo cầu này nay rr. Lấy lại i đồng nát nó cướp mấy ngày qua nhé