Cầu MB - Cầu Đề Độc.ít gặp 8s trong tuần từ 27/10 đến 2/11/2020. | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Vậy tiếp theo nuôi dàn 8s nào v bác
Người ae đọc kĩ lại từ đầu toppic mình cs nhé cả 2 cầu là những trường hợp phải rình cầu bộ 02 đó là cầu trường hợp đặc biệt chỉ khi nào có đầu vào 77 thì mới chơi nhé.còn cầu 8s kia hôm qua đã ăn rồi tuần sau chơi nhé.áp dụng đúng pp là ok

Người ae đọc kĩ lại từ đầu toppic mình cs nhé cả 2 cầu là những trường hợp phải rình cầu bộ 02 đó là cầu trường hợp đặc biệt chỉ khi nào có đầu vào 77 thì mới chơi nhé.còn cầu 8s kia hôm qua đã ăn rồi tuần sau chơi nhé.áp dụng đúng pp là ok
Cầu cùng thứ hơi khó hiểu bác ak bác chia sẻ rõ hơn tý đc k ạ

Nó k cố định mà cũng kb là bắt thứ nào để nuôi bộ 8s ấy bác
Cầu 8s đó hôm qua ăn rồi bắt đầu t2 tuần sau ae chơi.mỗi ngày sẽ có đầu vào khác nhau tương ứng với bộ 8s khác nhau cùng thứ vd cụ thể để t2 tuần sau vào luôn nhé sẽ lấy 2con đầu vào t2 tuần này để chơi Cụ thể 26/10 77946 ta sẽ lấy bộ 77 để chơi cho 2/11 và cứ thế t3 ra có 27/10/2020 ĐB về 45538 ngày 3/11 đánh bộ 45 mỗi ngày 1 đầu vào cùng thứ tương ứng ae hãy ngâm cứu kĩ nhé tuyệt đối ăn là nghỉ vì cầu nó mới chạy lại chưa biết tnao cả.

Đính kèm

Cầu 8s đó hôm qua ăn rồi bắt đầu t2 tuần sau ae chơi.mỗi ngày sẽ có đầu vào khác nhau tương ứng với bộ 8s khác nhau cùng thứ vd cụ thể để t2 tuần sau vào luôn nhé sẽ lấy 2con đầu vào t2 tuần này để chơi Cụ thể 26/10 77946 ta sẽ lấy bộ 77 để chơi cho 2/11 và cứ thế t3 ra có 27/10/2020 ĐB về 45538 ngày 3/11 đánh bộ 45 mỗi ngày 1 đầu vào cùng thứ tương ứng ae hãy ngâm cứu kĩ nhé tuyệt đối ăn là nghỉ vì cầu nó mới chạy lại chưa biết tnao cả.
À e hiểu rồi nghĩa là cứ sang 1 tuần ta lấy cùng thứ tuần trc để đánh gãy bỏ hsau lại đánh bộ thứ khác đúng k bác

Còn 2 ngày cuối thứ 5 và thứ 6 cho cầu Tổng 3 anh em tham khảo hạ dàn cho ít số. Cá nhân mình kết nhất con 121 và 494.
Cầu tổng chạy khá thông từ ngày 04 tháng 08 tới nay bị gãy (ra trễ khung 2 ngày). Ae lấy con đầu tiên của giải 7.1 làm tổng cho tuần kế tiếp. Tuần này báo tổng 3 từ thứ 6 tuần trước nay chưa ra còn 2 ngày cuối cùng ???
Mỗi tổng 3 ko lót t8 àh bạn

Ae đi sả stress đi cho bản thân chút time để thư giãn đừng coi trọng con số quá hay ép bản thân quá thư giãn nghỉ ngơi đi tối mình sẽ cs tiếp cho mn để ae nuôi tiếp