Cầu MB - Cầu Đề Độc.ít gặp 8s trong tuần từ 27/10 đến 2/11/2020. | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Đồng bắt đầu quay ảo cuối tuần và cuối tháng rồi.ae lưu ý nha ko lại tiền mất tật mang lại xa bờ đó.ngày mai nếu đỏ tôi sẽ chia sẻ cho ae 1bộ 8s duy nhất ngày mai và 1 lỗ đề duy nhất ae ai ngóng đúng 5h 30p chiều tôi sẽ chốt tại đây.nhưng ko khuyến khích ai big bet hay chơi lớn nhé.vì tại toppic này ai đã tin tưởng và theo mình rồi thì cũng đã ăn 2/3 ngày rồi.tuần này gọi là ok rồi ae mai vui chơi văn nghệ nhé.Ngày mai sẽ chốt tại đây tùy duyên còn đỏ còn ăn.
Hong ct

Xin phép AD cho mình cs cho ae 1 cầu đề cá nhân thấy hay và cũng đã húp dc.ko dài dòng nữa mình sẽ cs luôn ae ai kết thì chơi ko kết ko trùng ko lên chơi.AE để ý khi giải DB có đầu vào là 77 kép bằng nhé, ae nuôi cho tôi bộ 02 khung 7ngày.ae muốn chắc cú có thể test lại cầu cho an toàn.VD cụ thể ngày 27/4/2020 DB về 77561 thì 3 ngày sau 30/4/2020 DB về 06702.tiếp ngày gần nhất
14/10/2020 DB 77616 cách 5n sau 19/10/2020 DB về 18225. Ae test kĩ nhé trc khi sử dụng và đừng tiếc 1 like để còn những cầu kèo hay độc,đơn giản ít số.View attachment 67862View attachment 67862
Cảm ơn bạn đã chia sẻ

Nó k cố định mà cũng kb là bắt thứ nào để nuôi bộ 8s ấy bác
Cầu đó là cầu tuần nhé mình thấy nó chạy lại dc 2 tuần rồi.còn cách chơi và pp chơi nó phụ thuộc vào từng ngày của tuần trc đó.mà cho mình hỏi người ae có hiểu đầu vào của db và đầu ra ko thế.bộ đề ae có biết ko đó.mình đã cs và ghim cả hình ảnh cho ae test rồi mà

Cám ơn tác giả đã chia sẻ nhé tối này chúng ta cùng rực rỡ.

Cầu đó là cầu tuần nhé mình thấy nó chạy lại dc 2 tuần rồi.còn cách chơi và pp chơi nó phụ thuộc vào từng ngày của tuần trc đó.mà cho mình hỏi người ae có hiểu đầu vào của db và đầu ra ko thế.bộ đề ae có biết ko đó.mình đã cs và ghim cả hình ảnh cho ae test rồi mà
E biết mà bác, đầu vào 1 hôm con 25 ăn bộ 02 cùng thứ hsau và sau là 07 cũng ăn bộ 02 cùng thứ hsau. Mà ý e ở đây là nhìn bác tích vàng thế kia là nó k cố định kiểu như lấy đầu vào ngày cố định nào đấy để nuôi hay là lấy đầu vào cùng thức ngày nào đánh ngày ấy

E biết mà bác, đầu vào 1 hôm con 25 ăn bộ 02 cùng thứ hsau và sau là 07 cũng ăn bộ 02 cùng thứ hsau. Mà ý e ở đây là nhìn bác tích vàng thế kia là nó k cố định kiểu như lấy đầu vào ngày cố định nào đấy để nuôi hay là lấy đầu vào cùng thức ngày nào đánh ngày ấy
Chuẩn đó người ae đầu vào của ngày nào cùng thứ đánh cho ngày đó,nó là 1 bộ chỉ cối thêm 2 con chính diện để bắt std và btd thôi.mong sao tuần sau nó lại tiếp để tất cả ae rr

Chúc mừng anh , cầu quá chuẩn . em k nghĩ về luôn như vậy , hqua em lại kết con 08 quá.
Thiệt là tổng 3,8 cũng có cầu báo ra đó nhưng tuần này tớ lại ko kết 2 tổng đó lắm.nếu hôm nay nó có ra nó chỉ ra tổng 8 thôi

Ae lưu ý hôm nay ai bắt j thì bắt ko dc loại tổng 4,9 và kép ưu tiên kép= nhé.khả năng cu đồng quay láo nhưng đến h vẫn chưa soi dc cái đuôi của nó.để chắc ăn ae bắt dc cầu nào có chạm tới tổng 4,9 và kép ko dc loại mà cứ để đó mà chơi

Cầu là cầu ngày có duyên ae ta húp nhé 1 bộ duy nhất cho ngày 30/10 8s đề 68,86,18,81,36,63,13,31 TTD 18,81,68,86 std 18,68 BTD 18. Ko khuyến khích ae chơi big bet hay tất tay nhé. Cầu ae lấy con đơn vị 2 ngày trên tôi tích vàng sẽ ăn bộ và BTD cho ae.chúc tất cả ae rr

Đính kèm