Cầu MB - Cầu đề khung 5 ngày | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu đề khung 5 ngày

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Căn cứ vào số chạm trước ngày nào ta chơi và nổ là gì. Ta lại đi chạm mới.
Vd. 40 có chạm 4-9 khung 5 ngày nổ ngày 3(48)
Tiếp lại chạm 2-7 khung 5 ngày. Nổ ngày 3(74) … 1-6 tiếp 5 ngày
Cầu cách 3n cứ nghĩ mai là vào chạm 1,6 mạnh mạnh tay mà hôm nay ra rồi
C3,8+bộ 02,12
Lại ra bộ 01

Đính kèm

đây là dàn 36 số 2 chạm nuôi theo khung 5 ngày bạn a. xác định nuôi là ngày nào cũng đánh. hôm nay đánh to hơn hôm trước để kiếm lãi và bù lỗ hôm trước. ít nhưng mà chắc

Dàn 3d 8 7 càng của chut tịch saifgon 999 gãy 2 hôm liền. ae có vốn nuôi luôn 10 càng là 360 số. lãi ít đi nhưng tỉ lệ ăn 3 càng là 100% luôn. ai bắt dc 4d chăc thì đánh tiếp dàn 4d ( cho a e vốn bự - nhưng lãi to )

Dàn 3d 8 7 càng của chut tịch saifgon 999 gãy 2 hôm liền. ae có vốn nuôi luôn 10 càng là 360 số. lãi ít đi nhưng tỉ lệ ăn 3 càng là 100% luôn. ai bắt dc 4d chăc thì đánh tiếp dàn 4d ( cho a e vốn bự - nhưng lãi to )
Mình chơi theo AD nhưng vì phải chơi ngoài lên hôm nay mới vào mốc 1 đã ăn luôn. Cám ơn Bạn nhiều

Gãy 2d là toang luôn luôn 34d 🙄🙄

Không biết cầu này có ai chia sẻ chưa, e xin mạn phép đưa lên ạ
Lấy 2 con đề đuôi + lại với nhau được số nào ta lấy số đó + bóng dương. đánh khung 5 ngày
Cảm ơn bạn đã chia sẻ tuần trước mình chơi đến ngày thứ 3 mình bỏ hôm sau ra luôn cay vãi . chơi dàn 36s này đúng là chỉ trong vòng 5 ngay là nổ

Nay bắt chạm mấy vậy bác ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.