Cầu MB - Cầu đề khung 5 ngày | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu đề khung 5 ngày

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Không biết cầu này có ai chia sẻ chưa, e xin mạn phép đưa lên ạ
Lấy 2 con đề đuôi + lại với nhau được số nào ta lấy số đó + bóng dương. đánh khung 5 ngày
cứ ra ngày nào là cộng lại và bóng dương đánh tiếp đúng ko b nhỉ

mh thấy cầu hay mà bjo mới thấy bài của b tiếc quá đi

trong năm có vài làn nó vượt lên 7 8 ngày. có vốn nguôi tiếp, hoặc chờ nó ra rồi vào lại bạn ạ

ok thank b. chơi 2d ok hơn hay chơi 3d vốn ít hơn b nhỉ khung 5 ngày ấy
theo mihf chơi 3d ít vốn hơn mà tỉ lệ lãi cũng cao hơn đó bạn. nếu ko tự tin thì chơi luôn 10 càng ra dàn 360 số nuôi 5 ngày . còn ko thì bạn theo 7 càng hàng ngày của chủ tich Saifgon. ghep vào ra dàn 252 số nuôi ăn lãi nhiều hơn. chú ý là dàn 36 số nuôi khung 5 ngày ra ngày nào là vào khung mới. còn càng thì lấy càng hàng ngày - ko phải lấy càng nuôi cùng khung bạn nhé

theo mihf chơi 3d ít vốn hơn mà tỉ lệ lãi cũng cao hơn đó bạn. nếu ko tự tin thì chơi luôn 10 càng ra dàn 360 số nuôi 5 ngày . còn ko thì bạn theo 7 càng hàng ngày của chủ tich Saifgon. ghep vào ra dàn 252 số nuôi ăn lãi nhiều hơn. chú ý là dàn 36 số nuôi khung 5 ngày ra ngày nào là vào khung mới. còn càng thì lấy càng hàng ngày - ko phải lấy càng nuôi cùng khung bạn nhé
ok b

Bạn cho mình hỏi 2 chạm khung 5 ngày là chạm gì vậy

Húp đẹp đề 48 và 348 ngày 3. Tiếp tục ch ạm 2.7 khung 5 ngày.

Câu này có người đã chia sẻ rồi cái này hay đấy nếu có vốn đánh kiểu gì cũng ăn ko bao giờ chết

Hôm nay có phải vào 2 chạm 27 khung 5 ngày không ban?0xin cảm ơn

Đúng rồi bạn. còn dàn 3 càng bạn lấy càng của chủ tich Saifgon 999 chốt và ghép hàng ngày nhé. nếu ko tự tin chơi luôn cả 10 càng
Vui vui chơi cả 10 càng để lấy cảm giác trúng con 3 càng… chứ ko ăn như chơi Đề he !
( 1k càng =972k -10k đề =990k. )

Chạm 2.7 đã nổ đề 74 mà hơi tiếc càng ct saigon999 hôm nay gãy. Còn ae nào theo ko a

Chạm 1.6 khung 5 ngày tiếp . Rực rỡ nào ae
Theo cầu của bác mai chạm 2,7 mới là ngày cuối nay nổ rồi thì vào khung tiếp theo đúng không bác ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.