Cầu MB - CẦU ĐỀ MIỀN BẮC NGÀY 26/07/2022 | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ MIỀN BẮC NGÀY 26/07/2022

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bạn đã cố gắng hết sức có thể hết tiền chơi 2c rồi thầy giáo ơi ngày làm 2,3s 3c cầu duyên thừog thì em nó trong một tuần ăn đc một lần 3c ít số lẽ hôm wa cũng rất OK nhưg vì hết vốn khôg thể cổ gắng đc.... 🙃
Cảm ơn bạn nhiều lắm. Lần đầu tiên mình trúng 3 càng.dù k nhiều nhưng rất vui.chúc bạn luôn mạnh khỏe và may mắn. Hôm nay chắc bạn lại có vốn rồi nhỉ

Thấy ĐT đứa bạn nó bị hư nó ko có nó cứ lầu bầu đòi muon ĐT một bữa một buổi ai ngờ nó chơi cho hết tiền lun chứ tớ chơi có khi nào hết đâu bởi tớ chơi khôg có khi nào trượt quá 3tay cả buồn giờ vào làm cổ động viên viên cho ace diễn dan chiều mỗi người 4 nháy cho rực rỡ bạn nhé 😂
Làm sao nó biết được mật khẩu để vào app, chơi game hết tiền....

Có đâu tuần chỉ được một hoặc 2 lần thôi mà vừa về bờ thần tốc xong cái đứa bạn nó mượn tđ một ít tưởng nó nghe nhạc hay lam gì cơ ai ngờ nó chơi sóc dia giờ lại về con số 0 rồi thầy giáo ơi 😂 lần trước còn vốn 1tr lần này còn đúng 200k chỉ chơi 3số thôi xem coi tuần này có may mắn ko em nghĩ chắc hết hi vọng rồi ☹️☹️☹️
Cảm ơn bạn nhé hôm nay mình cũng đuoc mấy k bà càng 2số

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.