Cầu MB - CẦU ĐỀ THẦN TÀI | Page 77 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ THẦN TÀI

Chiều a có nói kết c08 và T0538 bên Ô già bien gì đó rồi chúc đàng hoàng mà hắn không thèm trả lời, chứ nếu không a kết hợp với tay đó là ae được Húp lây rồi???
E nay chém 0516, để lại 274938 ghép tổng 1605, và được lun càng kết, tiếc là e bt con 887, nó về 882, chỉ đc giàn để và 3 càng lót

Comment
AE CỦA TÔI ĐÂU.
PHÁO HOA LÓA MẮT QUÁ TÔI KHÔNG THẤY TAY CỦA AE?????
chúc mừng bác cùng toàn thể ae trong topic nhé. Hôm qua bác cho e lời khuyên vàng ngọc nên hôm nay e chơi mỗi dàn 3d của bác. 2d e kết t05 nhưng quyết tâm ko chơi. Lãi nhẹ bác à

Comment
chúc mừng bác cùng toàn thể ae trong topic nhé. Hôm qua bác cho e lời khuyên vàng ngọc nên hôm nay e chơi mỗi dàn 3d của bác. 2d e kết t05 nhưng quyết tâm ko chơi. Lãi nhẹ bác à
Đúng rồi bác ạ, học cách chơi học cách kiềm chế cảm xúc và lòng tham của mình.khi nào bác làm được như vậy thì tự nhiên bác sẽ có 1 trái tim ấm và cái đầu lạnh.

Comment
Hy vọng ngày nắng kéo dài để ae theo Bác còn hưởng xoái dài dài, những ngày mưa sẽ tới nhưng cung ko thấm đất. Chúc Bác luôn mạnh khoẻ, sáng suốt ạ.

Comment
CHÀO ACE.
Tôi muốn tâm sự cùng ace.
Thực ra tôi không phải Con Người ích kỷ, bởi vì tất cả Tâm huyết đã trải lòng cho ace qua các bài chia sẻ và lên Cầu mỗi ngày ngay từ Đêm khuya.
Xin lỗi ace đại đa số còn nhỏ tuổi, cũng có 1 số ace lớn tuổi hơn tôi nhưng thật lòng mà nói tôi đã trải qua Kinh nghiệm cs và Cay đắng cđ vì vậy đôi khi bắt được TTĐ không dám chia sẻ mà chỉ để kết Chạm.
Tại sao ? Bởi vì 1 số ace tâm lý không Còn gì để mất sẵn sàng chơi nốt Giọt máu cuối cùng Hòng đòi lại tất cả. Nhưng ace phải nên hiểu rằng THẰNG KHỐN NẠN ĐỒNG chỉ chờ bấy nhiêu đó cho ace không còn Lối quay về.
Tôi thua trận nó là BÌNH THƯỜNG NHƯ CÂN ĐƯỜNG HỘP SỮA, bởi tôi là CHIẾN BINH.
Nhưng ace Thua 1 cá nhân tôi đau xót nhiều lần, chính vì vậy mong ace đừng trách cứ tôi nhé.
Trong đời tôi không sợ gì chỉ sợ nhất những người mà mình yêu quý RƠI LỆ.
Chúc ace buổi tối hạnh phúc bên gia đình, những ace mới hoặc đang Thua tha mau chóng tìm lại được chính mình của ngày HÔM QUA.
TỨ HẢI GIAI HUYNH ĐỆ !

Comment
ĐOÀNG ĐOÀNG ĐOÀNG
THẦN TÀI TÔI NAY HÚP FULL 3 DÀN ĐỀ 2 DÀN 3 CẲNG, QUÁ ĐÁNG TIẾC KHI BỆT CÀNG 4 HÔM QUA.
CÁ NHÂN HÚP TTĐ VÌ KẾT C8 T05. HÔM NAY KHÔNG BỆT CÀNG 4 THÌ CẢ HỌ MÀY MẤT XÁC VỚI Ô RỒI ĐỒNG Ạ.
MẠCH HÚP THÔNG ĐỀ + 3 CÀNG BẤT BẠI: 882 TUYỆT VỜI ÔNG MẶT TRỜI, PHÁO HOA HÔM NAY VẪN LUNG LINH NHƯ THƯỜNG.
CHÚC MỪNG AE, hẹn mai ta lại RỰC CON NHÀ BÀ RỠ ???????????????
E nay cung ăn ttd cham 8 ghép voi tong 05 282 787 suong ơi la suong. Mai lai tiếp tục nhe bac

Comment
Hy vọng ngày nắng kéo dài để ae theo Bác còn hưởng xoái dài dài, những ngày mưa sẽ tới nhưng cung ko thấm đất. Chúc Bác luôn mạnh khoẻ, sáng suốt ạ.
Ace cứ chơi đúng PP và tuân thủ những gì tôi đã chia sẻ Tâm huyết tôi khẳng định không thể Thua được, mình chơi phải tính tuần và Lời Lỗ vào cuối tháng. Đừng nóng vội sẽ giải quyết được mọi vấn đề, CHÁO NÓNG HÚP THAM BỎNG MIỆNG !

Comment
E giờ cũng chẳng tham a ah! Chỉ cần hàng ngày dàn 448s của a nổ là e hưởng ké lôc của a là e vui rồi.nhờ những lời tâm sự của a mà e vững tin đi theo định hướng của a.e theo dàn của a dc 5 ngày nay thông e vui lắm mặc dù mỗi ngày dc mấy trăm thôi nhưng điều đó đã cho e niềm tin ở phía trước,mặc dù e mất hết tất cả rồi vốn cũng cạn kiệt vì chót vướng vào lottobet.cảm ơn những lời khuyên chân thành của a dành cho những ace cùng hoàn cảnh như e bây giờ!

Comment
E giờ cũng chẳng tham a ah! Chỉ cần hàng ngày dàn 448s của a nổ là e hưởng ké lôc của a là e vui rồi.nhờ những lời tâm sự của a mà e vững tin đi theo định hướng của a.e theo dàn của a dc 5 ngày nay thông e vui lắm mặc dù mỗi ngày dc mấy trăm thôi nhưng điều đó đã cho e niềm tin ở phía trước,mặc dù e mất hết tất cả rồi vốn cũng cạn kiệt vì chót vướng vào lottobet.cảm ơn những lời khuyên chân thành của a dành cho những ace cùng hoàn cảnh như e bây giờ!
tui cũng mất 20mil vào loto !! nghĩ lại chơi cái đó ăn nhanh cũng đi nhanh.. nên giờ chỉ chơi đài bắc lâu lâu làm 1d 3d lô nếu thấy thích ^^

Comment
Bình tĩnh sống, bình tĩnh lấy lại những gì đã mất. Ngã tại đây phải đứng lên tại đây, chúc e luôn may mắn.

Comment