Cầu MB - CẦU ĐỀ THẦN TÀI | Page 79 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ THẦN TÀI

Trả hiểu ma xui quỷ khiến k ko bjsss nữa bỏ có 980k ăn 4c đề
lại còn cố lọc bỏ tổng 0 buồn cười thật..số ko đc ăn bác ak..mai làm lại tiếc đứt ruột gan hazzz
Nhưng e cũng có hỏi và TK a đâu, số đó được 2đ chơi 3d cũng ngon rồi. Lỡ rồi mai làm lại, còn Non lắm???

Comment
Ít số đồng nghĩa với cơ hội của m sẽ giảm đi bạn ạ.trước m cũng hay chơi kiểu đấy nhưng ăn ít hơn thua.giờ thì k ham hố kiểu đấy nữa rồi.ăn chắc mặc bền thôi ace ah! Cứ có ăn là tốt rồi.

Comment
Ít số đồng nghĩa với cơ hội của m sẽ giảm đi bạn ạ.trước m cũng hay chơi kiểu đấy nhưng ăn ít hơn thua.giờ thì k ham hố kiểu đấy nữa rồi.ăn chắc mặc bền thôi ace ah! Cứ có ăn là tốt rồi.
Quan trọng nhất giữ Vốn, lời ít nhưng đều, cuối tháng có dư rồi nhích lên từ từ chơi. Về Hà Nội không vội được đâu nói mãi rồi???

Comment
Quan trọng nhất giữ Vốn, lời ít nhưng đều, cuối tháng có dư rồi nhích lên từ từ chơi. Về Hà Nội không vội được đâu nói mãi rồi???
5 ngày nay theo a e cứ dàn 448s e chơi mà,dù a hạ chạm kết e cũng k ham hố nữa, hàng ngày a cứ bắn pháo hoa là e vui rồi.đồng nghĩa với việc e được hưởng ké lộc của a rồi!

Comment
ĐOÀNG ĐOÀNG ĐOÀNG
THẦN TÀI TÔI NAY HÚP FULL 3 DÀN ĐỀ 2 DÀN 3 CẲNG, QUÁ ĐÁNG TIẾC KHI BỆT CÀNG 4 HÔM QUA.
CÁ NHÂN HÚP TTĐ VÌ KẾT C8 T05. HÔM NAY KHÔNG BỆT CÀNG 4 THÌ CẢ HỌ MÀY MẤT XÁC VỚI Ô RỒI ĐỒNG Ạ.
MẠCH HÚP THÔNG ĐỀ + 3 CÀNG BẤT BẠI: 882 TUYỆT VỜI ÔNG MẶT TRỜI, PHÁO HOA HÔM NAY VẪN LUNG LINH NHƯ THƯỜNG.
CHÚC MỪNG AE, hẹn mai ta lại RỰC CON NHÀ BÀ RỠ ???????????????
LAI DC XEM PHÁO HOA RỒI, EM CHUC MUNG BÁC NHÉ, PHÁO EM NAY LẠI BI ƯỚT NÊN XỊT A À, GIẢI 6 HI NGON QUÁ. KÉO LẠI DC CHÚT BÁC À.

Comment
5 ngày nay theo a e cứ dàn 448s e chơi mà,dù a hạ chạm kết e cũng k ham hố nữa, hàng ngày a cứ bắn pháo hoa là e vui rồi.đồng nghĩa với việc e được hưởng ké lộc của a rồi!
Từ mai hạ quyết tâm ko nghịch hư nữa..bác biết đó e tuổi trẻ cứ tài khoản trên 50 củ là e hay nứng lắm.may mà nay ko thua.thề danh dự từ mai cứ 2k 3d giã đến Tết cố về bờ ko lại mất ăn tết

Comment
CHÀO ACE.
Tôi muốn tâm sự cùng ace.
Thực ra tôi không phải Con Người ích kỷ, bởi vì tất cả Tâm huyết đã trải lòng cho ace qua các bài chia sẻ và lên Cầu mỗi ngày ngay từ Đêm khuya.
Xin lỗi ace đại đa số còn nhỏ tuổi, cũng có 1 số ace lớn tuổi hơn tôi nhưng thật lòng mà nói tôi đã trải qua Kinh nghiệm cs và Cay đắng cđ vì vậy đôi khi bắt được TTĐ không dám chia sẻ mà chỉ để kết Chạm.
Tại sao ? Bởi vì 1 số ace tâm lý không Còn gì để mất sẵn sàng chơi nốt Giọt máu cuối cùng Hòng đòi lại tất cả. Nhưng ace phải nên hiểu rằng THẰNG KHỐN NẠN ĐỒNG chỉ chờ bấy nhiêu đó cho ace không còn Lối quay về.
Tôi thua trận nó là BÌNH THƯỜNG NHƯ CÂN ĐƯỜNG HỘP SỮA, bởi tôi là CHIẾN BINH.
Nhưng ace Thua 1 cá nhân tôi đau xót nhiều lần, chính vì vậy mong ace đừng trách cứ tôi nhé.
Trong đời tôi không sợ gì chỉ sợ nhất những người mà mình yêu quý RƠI LỆ.
Chúc ace buổi tối hạnh phúc bên gia đình, những ace mới hoặc đang Thua tha mau chóng tìm lại được chính mình của ngày HÔM QUA.
TỨ HẢI GIAI HUYNH ĐỆ !
Hay và ý nghĩa quá. Cảm ơn bạn già đã chia sẻ hết tâm huyết của mình cho mọi người trên diễn đàn. Mong là ace chúng ta chơi phải biết kìm chế bản thân, vì môn này không ai có thể nói 100% được. Với tôi cũng có thời gian khốn đốn, chưa đến mức mất nhà mất cửa nhưng bao công sức bỏ ra đến giờ U60 rồi vẫn chưa có gì đáng kể. Mong ace mình hãy thấm thía tâm huyết của bác saigon999.

Comment
Hay và ý nghĩa quá. Cảm ơn bạn già đã chia sẻ hết tâm huyết của mình cho mọi người trên diễn đàn. Mong là ace chúng ta chơi phải biết kìm chế bản thân, vì môn này không ai có thể nói 100% được. Với tôi cũng có thời gian khốn đốn, chưa đến mức mất nhà mất cửa nhưng bao công sức bỏ ra đến giờ U60 rồi vẫn chưa có gì đáng kể. Mong ace mình hãy thấm thía tâm huyết của bác saigon999.
Cảm ơn bác chúc mai lại may mắn rực rỡ nhé, có gì ae cùng chia sẻ mà Húp???

Comment
Từ mai hạ quyết tâm ko nghịch hư nữa..bác biết đó e tuổi trẻ cứ tài khoản trên 50 củ là e hay nứng lắm.may mà nay ko thua.thề danh dự từ mai cứ 2k 3d giã đến Tết cố về bờ ko lại mất ăn tết
xé tk ra.. nạp 2 triu chơi thôi.. tk nhìu hay quá tay lắm

Comment
ĐOÀNG ĐOÀNG ĐOÀNG
THẦN TÀI TÔI NAY HÚP FULL 3 DÀN ĐỀ 2 DÀN 3 CẲNG, QUÁ ĐÁNG TIẾC KHI BỆT CÀNG 4 HÔM QUA.
CÁ NHÂN HÚP TTĐ VÌ KẾT C8 T05. HÔM NAY KHÔNG BỆT CÀNG 4 THÌ CẢ HỌ MÀY MẤT XÁC VỚI Ô RỒI ĐỒNG Ạ.
MẠCH HÚP THÔNG ĐỀ + 3 CÀNG BẤT BẠI: 882 TUYỆT VỜI ÔNG MẶT TRỜI, PHÁO HOA HÔM NAY VẪN LUNG LINH NHƯ THƯỜNG.
CHÚC MỪNG AE, hẹn mai ta lại RỰC CON NHÀ BÀ RỠ ???????????????
Xin chúc mừng bác! Chúc bác luôn rr

Comment