Cầu MB - CẦU ĐỀ THẦN TÀI | Page 81 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ THẦN TÀI

MB: 27/08/20
THẦN TÀI TÔI ĐÂY!
Chào ae, tôi có đường Cầu ăn Chạm tại: G2 & G3. Muốn chia sẻ đến mọi người và lập được 3 Dàn Đề gồm có: 64s, 36s và Dàn Kết: 19s, Ghép 3+4 Càng Đề: 1234569 Kết Càng: 12346

Dàn 1-64s:
4 CHẠM: 3456

Dàn 2-36s:
2 CHẠM: 45

Dàn 3-19s:
1 CHẠM: 5

AE tham khảo thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Văn nghệ trà đá, bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Đại thắng ????????????
Chúc bác cùng toàn thể ae may mắn!

Comment
THẦN TÀI TÔI ĐÂY!
Chào ae, tôi có đường Cầu ăn Chạm tại: G2 & G3. Muốn chia sẻ đến mọi người và lập được 3 Dàn Đề gồm có: 64s, 36s và Dàn Kết: 19s, Ghép 3+4 Càng Đề: 1234569 Kết Càng: 12346

Dàn 1-64s:

Dàn 2-36s:

Dàn 3-19s:

AE tham khảo thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Trung máu e bác ạh e lên bài chạm 5 cứng hỏi bác ko thấy trả lời giờ vào bài của bác thấy lên bài mới chạm 5 ae ta cùng trúng máu 1 chạm là mai lại nổ rồi bác ạh

Comment
CHÀO ACE.
Tôi muốn tâm sự cùng ace.
Thực ra tôi không phải Con Người ích kỷ, bởi vì tất cả Tâm huyết đã trải lòng cho ace qua các bài chia sẻ và lên Cầu mỗi ngày ngay từ Đêm khuya.
Xin lỗi ace đại đa số còn nhỏ tuổi, cũng có 1 số ace lớn tuổi hơn tôi nhưng thật lòng mà nói tôi đã trải qua Kinh nghiệm cs và Cay đắng cđ vì vậy đôi khi bắt được TTĐ không dám chia sẻ mà chỉ để kết Chạm.
Tại sao ? Bởi vì 1 số ace tâm lý không Còn gì để mất sẵn sàng chơi nốt Giọt máu cuối cùng Hòng đòi lại tất cả. Nhưng ace phải nên hiểu rằng THẰNG KHỐN NẠN ĐỒNG chỉ chờ bấy nhiêu đó cho ace không còn Lối quay về.
Tôi thua trận nó là BÌNH THƯỜNG NHƯ CÂN ĐƯỜNG HỘP SỮA, bởi tôi là CHIẾN BINH.
Nhưng ace Thua 1 cá nhân tôi đau xót nhiều lần, chính vì vậy mong ace đừng trách cứ tôi nhé.
Trong đời tôi không sợ gì chỉ sợ nhất những người mà mình yêu quý RƠI LỆ.
Chúc ace buổi tối hạnh phúc bên gia đình, những ace mới hoặc đang Thua tha mau chóng tìm lại được chính mình của ngày HÔM QUA.
TỨ HẢI GIAI HUYNH ĐỆ !
Bác nói rất hay .e chúc bác sk và giữ vững phong độ để đưa ae vào bờ bác nhé

Comment
THẦN TÀI TÔI ĐÂY!

Dàn 1-64s:

Dàn 2-36s:

Dàn 3-19s:

Cám ơn bác! E đang thích c5

Comment
Trung máu e bác ạh e lên bài chạm 5 cứng hỏi bác ko thấy trả lời giờ vào bài của bác thấy lên bài mới chạm 5 ae ta cùng trúng máu 1 chạm là mai lại nổ rồi bác ạh
Vậy hả sau khi a vào nói chuyện không thấy e trả lời, a lại bận Cầu kèo bẵng đi gì mới biết, khuya rồi mai a NC Tổng rồi tính nhé???

Comment
THẦN TÀI TÔI ĐÂY!

Dàn 1-64s:

Dàn 2-36s:

Dàn 3-19s:

Mai bác kết nhg tổng nào ah!

Comment
53934

Comment
cháu chào bác saigon ạ, đầu tiên cháu chúc bác và mọi ng trên duễn đàn thật nhiều sức khỏe và may mắn trong cuộc sống ạ. cháu năm nay 26t cháu chơi món này mới hơn 1 năm mà mất phương hướng quá, giờ cháu nợ gần 40tr rồi. chỉ còn vốn 10 củ, vậy cháu mong bác chỉ giúp cháu cách vào vốn và phương pháp chơi như thế nào cho hiệu quả được k ạ? cháu cảm ơn bác và m.n rất nhiều

Comment
cháu chào bác saigon ạ, đầu tiên cháu chúc bác và mọi ng trên duễn đàn thật nhiều sức khỏe và may mắn trong cuộc sống ạ. cháu năm nay 26t cháu chơi món này mới hơn 1 năm mà mất phương hướng quá, giờ cháu nợ gần 40tr rồi. chỉ còn vốn 10 củ, vậy cháu mong bác chỉ giúp cháu cách vào vốn và phương pháp chơi như thế nào cho hiệu quả được k ạ? cháu cảm ơn bác và m.n rất nhiều
Chịu khó kéo về trang 49-54 đi ae.

Comment
E chịu khó thức và kéo về vài trang trước rồi chịu khó đọc kỹ các chia sẻ nhé. A chia sẻ 2 bài rất cụ thể đấy. Nếu a giúp e có lẽ đến sáng mai chưa hết. Thông cảm a lớn tuổi rồi có gì mai hỏi thêm nhé.

Comment
E chịu khó thức và kéo về vài trang trước rồi chịu khó đọc kỹ các chia sẻ nhé. A chia sẻ 2 bài rất cụ thể đấy. Nếu a giúp e có lẽ đến sáng mai chưa hết. Thông cảm a lớn tuổi rồi có gì mai hỏi thêm nhé.
Dạ, cháu cảm ơn bác ạ

Comment