Cầu MB - CẦU ĐỀ THẦN TÀI | Page 80 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ THẦN TÀI

CHÀO ACE.
Tôi muốn tâm sự cùng ace.
Thực ra tôi không phải Con Người ích kỷ, bởi vì tất cả Tâm huyết đã trải lòng cho ace qua các bài chia sẻ và lên Cầu mỗi ngày ngay từ Đêm khuya.
Xin lỗi ace đại đa số còn nhỏ tuổi, cũng có 1 số ace lớn tuổi hơn tôi nhưng thật lòng mà nói tôi đã trải qua Kinh nghiệm cs và Cay đắng cđ vì vậy đôi khi bắt được TTĐ không dám chia sẻ mà chỉ để kết Chạm.
Tại sao ? Bởi vì 1 số ace tâm lý không Còn gì để mất sẵn sàng chơi nốt Giọt máu cuối cùng Hòng đòi lại tất cả. Nhưng ace phải nên hiểu rằng THẰNG KHỐN NẠN ĐỒNG chỉ chờ bấy nhiêu đó cho ace không còn Lối quay về.
Tôi thua trận nó là BÌNH THƯỜNG NHƯ CÂN ĐƯỜNG HỘP SỮA, bởi tôi là CHIẾN BINH.
Nhưng ace Thua 1 cá nhân tôi đau xót nhiều lần, chính vì vậy mong ace đừng trách cứ tôi nhé.
Trong đời tôi không sợ gì chỉ sợ nhất những người mà mình yêu quý RƠI LỆ.
Chúc ace buổi tối hạnh phúc bên gia đình, những ace mới hoặc đang Thua tha mau chóng tìm lại được chính mình của ngày HÔM QUA.
TỨ HẢI GIAI HUYNH ĐỆ !
Cám ơn bác đã thương đến tình ae! Nhg cũng vẫn muốn bác cs luôn quả TTĐ để ae cùng chơi! Rất cám ơn bác!!!

Comment
CHÀO ACE.
Tôi muốn tâm sự cùng ace.
Thực ra tôi không phải Con Người ích kỷ, bởi vì tất cả Tâm huyết đã trải lòng cho ace qua các bài chia sẻ và lên Cầu mỗi ngày ngay từ Đêm khuya.
Xin lỗi ace đại đa số còn nhỏ tuổi, cũng có 1 số ace lớn tuổi hơn tôi nhưng thật lòng mà nói tôi đã trải qua Kinh nghiệm cs và Cay đắng cđ vì vậy đôi khi bắt được TTĐ không dám chia sẻ mà chỉ để kết Chạm.
Tại sao ? Bởi vì 1 số ace tâm lý không Còn gì để mất sẵn sàng chơi nốt Giọt máu cuối cùng Hòng đòi lại tất cả. Nhưng ace phải nên hiểu rằng THẰNG KHỐN NẠN ĐỒNG chỉ chờ bấy nhiêu đó cho ace không còn Lối quay về.
Tôi thua trận nó là BÌNH THƯỜNG NHƯ CÂN ĐƯỜNG HỘP SỮA, bởi tôi là CHIẾN BINH.
Nhưng ace Thua 1 cá nhân tôi đau xót nhiều lần, chính vì vậy mong ace đừng trách cứ tôi nhé.
Trong đời tôi không sợ gì chỉ sợ nhất những người mà mình yêu quý RƠI LỆ.
Chúc ace buổi tối hạnh phúc bên gia đình, những ace mới hoặc đang Thua tha mau chóng tìm lại được chính mình của ngày HÔM QUA.
TỨ HẢI GIAI HUYNH ĐỆ !
Cảm những chia sẻ rất tâm huyết của a. E thấy như vậy là rất đúng và đầy kinh nghiệm, như e hôm qua rất kết 262,282 nhưng hôm nay lại ko còn hứng nữa. Nếu a mà chia sẻ ttd thì chắc e cũng lao vào hết mình. Đỏ thì ko sao đen thì lại than khóc khổ a ah. ???

Comment
các bác cứ mong húp ttd thì cũng bỏ chút sức ra... vd như bác ấy kết chạm 8 hnay các bác dùng tổng của các bác phối vs chạm 8 mình nghĩ còn khoang chục số đỗ lại thôi

Comment
MB: 27/08/20
THẦN TÀI TÔI ĐÂY!
Chào ae, tôi có đường Cầu ăn Chạm tại: G2 & G3. Muốn chia sẻ đến mọi người và lập được 3 Dàn Đề gồm có: 64s, 36s và Dàn Kết: 19s, Ghép 3+4 Càng Đề: 1234569 Kết Càng: 12346

Dàn 1-64s:
4 CHẠM: 3456

Dàn 2-36s:
2 CHẠM: 45

Dàn 3-19s:
1 CHẠM: 5

AE tham khảo thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Văn nghệ trà đá, bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Đại thắng ????????????

Comment
THẦN TÀI TÔI ĐÂY!
Chào ae, tôi có đường Cầu ăn Chạm tại: G2 & G3. Muốn chia sẻ đến mọi người và lập được 3 Dàn Đề gồm có: 64s, 36s và Dàn Kết: 19s, Ghép 3+4 Càng Đề: 1234569 Kết Càng: 12346

Dàn 1-64s:

Dàn 2-36s:

Dàn 3-19s:

AE tham khảo thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
bệt chạm e à ^^

Comment
THẦN TÀI TÔI ĐÂY!

Dàn 1-64s:

Dàn 2-36s:

Dàn 3-19s:

Chúc b mai lại bắn pháo tưng bừng nhé

Comment
THẦN TÀI TÔI ĐÂY!

Dàn 1-64s:

Dàn 2-36s:

Dàn 3-19s:

Chúc bác mai lại rr ạ. Cảm ơn tâm huyết của bác với ae ạ

Comment
Tổng 6 chạm 5,6 mai e chiên nhẹ Ttđ, cảm ơn Bac đã chia sẻ, Chúc ae mai rực rỡ pháo hoa.

Comment