Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 11/08/2023 - Giải mã số học | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 11/08/2023 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chúc ae tham khảo may mắn 🍀

Bác ơi
Nhờ bác chia sẻ đề cho em theo với
Trả bớt ít nợ bác ơi
Cảm ơn bác nhiều
Bạn theo thì nên theo 1 ct thôi, đừng theo nhiều người, hôm nay người nay ăn b ko theo mai ngta ko ăn b lại theo thế ko về bờ được đâu.
Lấy vốn 20-30m đánh theo 1 ct theo cả tháng kiểu gì chả lãi

Bạn theo thì nên theo 1 ct thôi, đừng theo nhiều người, hôm nay người nay ăn b ko theo mai ngta ko ăn b lại theo thế ko về bờ được đâu.
Công nhận :))) anh zai này ko biết nợ bao nhiêu mà nghe vẻ hơi quẫn trí và thiếu sự kiên nhẫn. Nói thật đã chơi bời thì chấp nhận nợ nần. Công nợ trả dần thôi chứ 1 phát vào bờ luôn thì ko phải ai cũng may mắn dc thế đâu b à

Bác này lên dàn rất it số, mình đủ khả năng theo
Các cao thủ chủ tịch thì dàn 64 số , càng thì 7,8 càng
Mình chịu, vốn 20,30m thì thua luôn bạn ơi

Công nhận :))) anh zai này ko biết nợ bao nhiêu mà nghe vẻ hơi quẫn trí và thiếu sự kiên nhẫn. Nói thật đã chơi bời thì chấp nhận nợ nần. Công nợ trả dần thôi chứ 1 phát vào bờ luôn thì ko phải ai cũng may mắn dc thế đâu b à
200 rồi bác, mình không phải muốn 1 phát về
Mà bác này hay lên tứ thủ, song thủ,
Mình theo 1, 2 trăm thôi bạn à

Tự tin không bạn
bản thân mình luôn tin tưởng vào cầu kèo mình soi , còn nó về hay ko thì lại là chuyện của a Đồng b à :))) tiền trong túi mình xuống hay ko là do mình chứ đừng để ai quyết định thay bản thân b nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.