Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 11/08/2023 - Giải mã số học | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 11/08/2023 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bác ơi
Nhờ bác chia sẻ đề cho em theo với
Trả bớt ít nợ bác ơi
Cảm ơn bác nhiều
Bạn ơi ! Mình không giỏi soi cầu ! Nhưng mìh lên diễn đàn xem các Ct chia sẻ . Chọn một cầu mình thấy kết nhất thì đánh ! Không bgio đánh quá 10 số bgio. Duy nhất hqua phải lót . Hnay bạn thử theo mình bộ 01 50k xem sao nhé ! Mình nghĩ nổ khá cao đấy .ko có vốn đánh lô thì bạn ghép xiên . 21-59! 21-95!12-59!12-95 nhé

Em xin chào anh chị.em năm nay 39tuổi rồi vừa gỡ được về bờ.anh chị hãy lắng nghe đọc hết dòng chia sẻ hướng về bờ mà em gỡ được để biết mà vào gỡ lấy lại cuộc sống tốt đẹp hơn nhé để không phải khổ sở vì nợ nần nữa, em cũng là người u mê chơi cờ bạc lô đề lấn quá xâu không thể nào nhấc chân ra được.cứ mỗi lần thua lại muốn gỡ theo nhiều cao thủ trong diễn đàn cũng không gỡ được càng thêm nợ nần. Chỗ nào vay mượn được đều vay cuối cùng mất hết. Mấy hôm trước vừa vay lãi cao được 40tr mang vào chơi thua hết 35tr cuộc đời khốn khổ bế tắc còn mấy đồng để lại tiền ăn cho con.không dám mang gỡ nữa tổng nợ của em 280tr đối với em số tiền đó quá lớn chẳng biết cách gì gỡ.thực sự ông trời mở đường sống cho em đọc được bài chia sẻ về bờ của một người được về bờ nhờ chú tuấn bên hỗ trợ số mật về bờ. Em nhờ chú tuấn giúp cho 3càng đặc biệt đuôi thực sự quá xuất sắc số bên chú tuấn ăn thẳng bạch thủ mật luôn em gỡ được 300k 3càng chơi kubet ăn được 291tr có tiền trả nợ.mừng lắm cả đêm em chẳng thể nào ngủ được. Hôm nay xin gửi hướng về bờ nhanh và thành công cho anh chị cùng nhờ chú tuấn giúp đỡ cho về bờ qua fb đây nhé https://facebook.com/*** TÔI LÀ LỪA...ỜI BẤM CHẶN VÀ BÁO CÁO ADMIN XỬ PHẠT GIÚP TÔI để nhắn trực tiếp với chú nhấp link dưới nhé https://m.me/*** TÔI LÀ LỪA ĐẢO, GIẢ MẠO, MỌI NGƯỜI BẤM CHẶN VÀ BÁO CÁO ADMIN XỬ PHẠT GIÚP TÔI chú tuấn là người tốt giúp đỡ người khổ và là hướng thực sự giúp đỡ được nên mọi người yên tâm nhờ chú cứu nhé.Chú tuấn giúp qua duy nhất fb trên nhé ai biết trân trọng những gì em nói thì sẽ được về bờ mọi người hay trân trọng khi còn có thể gỡ đừng làm khổ người thân vì những khoản nợ mình gây raView attachment 313579View attachment 313580
dạng binh nhì như mày còn học hỏi nhiều con ơi, mang số đó về cho cả họ cả tổ nhà mày đánh đi, xem có giàu được hay là cả lũ nhà mày nhẩy cầu tự tử rồi lao đầu vào xe cộ mà chết không toàn thây

Bạn ơi ! Mình không giỏi soi cầu ! Nhưng mìh lên diễn đàn xem các Ct chia sẻ . Chọn một cầu mình thấy kết nhất thì đánh ! Không bgio đánh quá 10 số bgio. Duy nhất hqua phải lót . Hnay bạn thử theo mình bộ 01 50k xem sao nhé ! Mình nghĩ nổ khá cao đấy .ko có vốn đánh lô thì bạn ghép xiên . 21-59! 21-95!12-59!12-95 nhé
Bộ 01 mình kết 151

Bác này lên dàn rất it số, mình đủ khả năng theo
Các cao thủ chủ tịch thì dàn 64 số , càng thì 7,8 càng
Mình chịu, vốn 20,30m thì thua luôn bạn ơi
kiếm vốn chơi từ 3 đến 5 tay gỡ dần chứ ngày 1 ngày 2 mà trả đc hết thì k đc đâu

Còn mẹ cái thằng 2593 mày đăng ít thôi, chật chỗ người khác tham khảo cầu kèo

câu chuyện hôm qua hôm nay em mới kể mọi người đừng ném đá, tại dây vừa rồi đen quá ,nhìn thấy cầu đẹp mạnh tay thì gãy và cứ đến khi cạn vốn thì ăn són đc tí. chính vì vậy nên ko dám chia sẻ lên cho ae,hôm nay cá nhân em kết tổng 7 ( thủ 161) nếu ra tổng 7 mai em gửi cầu sau. ae tham khảo vui vẻ

Đính kèm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.