Cầu MB - Cầu lô khung,bt + lô xiên chạy quanh năm | Page 43 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Hôm nay ko thấy ng ae của t bl gì cả nhỉ ?
lời tâm đắc gửi tới mọi người thôi ạ
Hãy chơi để giải trí dù là đam mê hay bất cứ lý do gì ? Ta ko thể và ko bao giờ làm giầu bằng cách này dc cho nên ae hãy và chơi ở mức độ giải trí ! Vừa để đầu óc thoải mái vừa để bắt và lựa chọn dc những con số chuẩn sác hơn, vừa là để ta ko ngập sâu vào đầm lầy ko lối thoát, một lần quay có tới hơn 70 con số đưa ta ra đảo đưa ta vào cảnh khốn cùng cho nên nhưng con số mà ta chọn chưa bao giờ chắc chắn mang lại cho ta những gì ta mong muốn nên điều tôi muốn nói ae hãy tỉnh táo đừng bao giờ có suy nghĩ bán sống bán chết chỉ vì một vài con số có nhiều thứ bên ngoài đáng để ta làm như vậy hơn là những con số ẩn ? Như là gia đình vợ con ae bạn bè v.v mong m.n hiểu dc đôi lời tôi tâm sự ! Chúc ae luôn luôn giữ dc cái đầu lạnh của mình và hơn nữa gặp nhiều may mắn trong cuộc sống

Hãy chơi để giải trí dù là đam mê hay bất cứ lý do gì ? Ta ko thể và ko bao giờ làm giầu bằng cách này dc cho nên ae hãy và chơi ở mức độ giải trí ! Vừa để đầu óc thoải mái vừa để bắt và lựa chọn dc những con số chuẩn sác hơn, vừa là để ta ko ngập sâu vào đầm lầy ko lối thoát, một lần quay có tới hơn 70 con số đưa ta ra đảo đưa ta vào cảnh khốn cùng cho nên nhưng con số mà ta chọn chưa bao giờ chắc chắn mang lại cho ta những gì ta mong muốn nên điều tôi muốn nói ae hãy tỉnh táo đừng bao giờ có suy nghĩ bán sống bán chết chỉ vì một vài con số có nhiều thứ bên ngoài đáng để ta làm như vậy hơn là những con số ẩn ? Như là gia đình vợ con ae bạn bè v.v mong m.n hiểu dc đôi lời tôi tâm sự ! Chúc ae luôn luôn giữ dc cái đầu lạnh của mình và hơn nữa gặp nhiều may mắn trong cuộc sống
T vẫn bám cầu bt mà...ăn đc con 56...hơi tiếc cặp 161
đang phân vân mai có nên đánh lại k....mai 373 383 2 cặp này đều khá đẹp

EM có cùng quan điểm vs chủ tịch ạ,nếu hn vẫn muốn chơi mà toàn con gan thì mình cứ giảm tiền đi,còn bản thân thấy vào dây đen mà vẫn thích chơi thì càng pải điều chỉnh tỉ lệ , đen đánh ít nuôi đam mê, đỏ ta lại chơi theo phương pháp chủ tịch.

Hay lắm, những lời nói của bác chính xác lắm, rất ngưỡng mộ bác

Tôi xin man phep chia se cung a chi e lo de mien nam 4 con so danh cho thang nay sang thang khac do 88 33 38 83 ko bao gio lo nho cac a chi tet rum toi ko co may tinh toi da danh 3 thang roi cam on moi nguoi da doc
Đánh bao cho ba đài luôn hả Ct

Chào ae ! Mình có tìm dc đường cầu lÔ khung 2 ngày áp dụng đánh cho stl,btl và xiên 2 khung 2 ngày và đa số ra ngày 1 ít gãy !
Ae lấy tâm càng giải nhất vị trí hàng trăm ghép với giải 3.5 ở vị trí hàng vạn và hàng đơn vị để tạo stl nếu ngày 1 gãy hôm sau ae có thể kết hợp hai đường cầu này thành 2 cặp stl ( lộn thành 4s)đánh xiên cho ngày 2 cộng thêm cặp stl của hôm nay ko cần lộn tạo thành dàn 6s ghép thành 15 cặp xiên 2 đánh cho ngày mai (Lấy số của cả ngày 1 và ngày 2)
Ae có thể tét thử hầu như ko gãy chỉ gãy đúng một lần cách đây vài hôm (03/11 gãy)
Lưu ý một đường cầu đã ra thì bỏ chỉ lấy đường cầu chưa ra áp dụng thôi nhé !
Theo như cách tôi cs ngày mai ta có 2 cặp 4s 40,45,79,97 bao lô ( chọn một gặp stl hôm trc hoặc hôm sau bất kỳ nếu thích để bao lô) mình kết 79,97 cho ngày mai 10/11 và ghép 2s còn lại thành 6 cặp xiên nhé ! Vì cặp stl 37,73 đã ra hôm nay và hôm trc r nên bỏ
Có sai sót gì ae góp ý mình tham khảo!
Chúc bác tiếp tục thành công!
Cảm ơn đã chia sẻ

Phút bù giờ t ghi thêm con 58 . Gỡ gạc chút, k trắng tay ? 161 vẫn chưa thấy đâu. Ct nguoiquaduong cũng chốt cặp 161 2 ngày nay r mà vẫn mất tích =))
E cũng đứt hơi với cặp này
Nay ra 66 mai vào 16-61 ok bác ha

E cũng đứt hơi với cặp này
Nay ra 66 mai vào 16-61 ok bác ha
chết cặp này 2 hnay rồi :( mai theo khung ct nguoiquaduong vs bạc nhớ của ct tiachop thì cặp này vs con 52 là ngày cuối k3n (3/3) mai vẫn kết thì băm còn k đổi cặp khác vậy
theo cầu của chủ thớt mai là 404 vs 464 nhưng chắc t bỏ 404 đánh 464 thôi....vs chọn 373 hoặc 383 đánh vì dnay cầu chủ thớt hay bị vượt khung