Cầu MB - Cầu lô khung,bt + lô xiên chạy quanh năm | Page 44 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
chết cặp này 2 hnay rồi :( mai theo khung ct nguoiquaduong vs bạc nhớ của ct tiachop thì cặp này vs con 52 là ngày cuối k3n (3/3) mai vẫn kết thì băm còn k đổi cặp khác vậy
theo cầu của chủ thớt mai là 404 vs 464 nhưng chắc t bỏ 404 đánh 464 thôi....vs chọn 373 hoặc 383 đánh vì dnay cầu chủ thớt hay bị vượt khung
Ae vào dây đen nên bỏ suy nghĩ của mình theo người đỏ đừng cố bám

Ae vào dây đen nên bỏ suy nghĩ của mình theo người đỏ đừng cố bám
ừ thì tất nhiên bám cầu nhưng cũng ph do trùng máu ms chiến chứ ông bạn...mai chắc t đánh 16 38 464 . đánh vậy thôi. :d đỏ ăn tất =))

Phút bù giờ t ghi thêm con 58 . Gỡ gạc chút, k trắng tay ? 161 vẫn chưa thấy đâu. Ct nguoiquaduong cũng chốt cặp 161 2 ngày nay r mà vẫn mất tích =))
Cao thủ củng như mình họ hơn mình mỗi cái đường lối hay ! Vào dây đen cao thủ củng chết như thường đó là lô ! Còn về họ bắt đề chạm mình ko nói bắt bạch thủ tứ thủ mình mới phục ! Đương nhiên đẳng cấp họ hơn mình bởi kinh nghiệm dày có nhiều đường cầu hay ! Đừng nên so sánh anh em ak ! Cứ so vậy mình chết đấy

Cao thủ củng như mình họ hơn mình mỗi cái đường lối hay ! Vào dây đen cao thủ củng chết như thường đó là lô ! Còn về họ bắt đề chạm mình ko nói bắt bạch thủ tứ thủ mình mới phục ! Đương nhiên đẳng cấp họ hơn mình bởi kinh nghiệm dày có nhiều đường cầu hay ! Đừng nên so sánh anh em ak ! Cứ so vậy mình chết đấy
ý t muốn nói là căn bản mình cũng ph kết cặp đấy đã. sau đó mới tìm hiểu xem các ct có phương pháp hay cầu kèo gì cũng trùng máu vs mình k thì mình ms đâm vào....chứ t k nói là cứ cắm đầu theo mù quáng....
Từ trước đến nay t vẫn luôn tư duy...cao thủ hay k cao thủ giỏi hay k giỏi cứ cờ bạc là 80 % do may mắn rồi.
Mà đã là cờ bạc thì mình ph thích ms đánh chứ k có kiểu cắm đầu đi theo được...có chết cũng k ph đổ lỗi cho ai.
như hnay ông chốt 373 nhưng t lại thích 383...nên để nói mình học hỏi tham khảo ...còn cứ ph trùng máu thì ms chiến được.

Ha ha t cũng chết vs 161 383 đây. Hên hqa gỡ đc con 39 cũng đỡ khổ ae. Hnay mình vẫn tin con 161 nó sẽ nổ, kèm theo con 11 cho chắc

Giờ ta chẳng còn chi, mãi trắng tay mà thôi ???. Gần tết quay ghê quá! E luôn đi trước hội đồng xs 1 ngày. Hôm qua, e chơi 383 vậy là hôm nay nó nổ đó các bác ạ.

Giờ ta chẳng còn chi, mãi trắng tay mà thôi ???. Gần tết quay ghê quá! E luôn đi trước hội đồng xs 1 ngày. Hôm qua, e chơi 383 vậy là hôm nay nó nổ đó các bác ạ.
vào nhẹ tiền thôi bác

Bác Burm 17 đâu mất rồi, ánh sáng hy vọng miền băcs của tôi