Cầu MB - CẦU LONG BIÊN HUYỀN THOẠI@MANHDUC09 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU LONG BIÊN HUYỀN THOẠI@MANHDUC09

• Thread starter manhduc09
  • Ngày gửi
Mai thằng đồng nó mà quay đểu là ra đề 00,55 đấy bạn chú ý nhé . Đề bắt đầu báo kép rồi với các cầu kép của mình nhưng mình k cs cầu kép cho mn thôi
E nghĩ cả làng chơi kép đồng nó lại giam thôi

Mai thằng đồng nó mà quay đểu là ra đề 00,55 đấy bạn chú ý nhé . Đề bắt đầu báo kép rồi với các cầu kép của mình nhưng mình k cs cầu kép cho mn thôi
Nay kết STĐ: 00-55 do có 3 tổng trùng nhau liên tiếp rồi đó anh em và lót thêm bộ 24 nhé. Kép nay k ra nuôi đến cuối tuần là ok.

(1) CẦU LONG BIÊN HUYỀN THOẠI HƠN 90 TUẦN CHƯA GÃY (Từ 8/2018 đến giờ chưa gãy ) TỶ LỆ TRÚNG 100%
Ta lấy tâm càng ngày thứ 7 và tâm càng ngày chủ nhật cộng vào và lấy bóng dương làm 2 chạm đề nuôi tuần kê tiếp nhé . Nếu cộng trên 10 thì ta lấy hàng đơn vị . Ngày 21/3 thứ 7 ( 55521) ngày 22/3 ( 46024) : TA LẤY ( 5+0=5) TA CÓ CHẠM 0&5 Chơi tuần kế tiếp

(2) CẦU TỔNG 20S tỷ lệ trúng 90%
Ta lấy tâm càng ngày thứ 7 và ngày chủ nhật làm tổng đề : ví dụ ngày 21/3 thứ 7 đề về ( 55521 ) và ngày 22/3 chủ nhật đề về ( 46024 ) ta có TỔNG 0&5 Chơi tuần kế tiếp . 100% nổ . Ace bà con tk nhéView attachment 28213
vậy theo mình lấy (chạm và tổng )2 cầu này gộp lai thì cũg ko nhiều số chơi cả tuần thì mìh nghĩ ok lắm đây. bạn mahduc09 thấy sao?

vậy theo mình lấy (chạm và tổng )2 cầu này gộp lai thì cũg ko nhiều số chơi cả tuần thì mìh nghĩ ok lắm đây. bạn mahduc09 thấy sao?
Nhưng tuần này là nó trùng tổng 0&5 chạm 0&5 thì nó vậy thôi bạn ạ . Còn đa số nó sẽ k trùng chạm và tổng bạn nhé

Nhưng tuần này là nó trùng tổng 0&5 chạm 0&5 thì nó vậy thôi bạn ạ . Còn đa số nó sẽ k trùng chạm và tổng bạn nhé
nhug cũg đâu nhiều số lắm đâu mà lo. chỉ 2 chạm 2 tổg thôi mà. hi hi mìh thích ăn ít chút mà no lâu thôi. mấy hôm nay ko thấy bạn vào dđ cùg bàn luận cầu kèo cũg bn.

nhug cũg đâu nhiều số lắm đâu mà lo. chỉ 2 chạm 2 tổg thôi mà. hi hi mìh thích ăn ít chút mà no lâu thôi. mấy hôm nay ko thấy bạn vào dđ cùg bàn luận cầu kèo cũg bn.
Mình hôm trc chốt số vị phạm nội quy của diễn đàn lên bị tạm khảo tk 3 ngày nay mới hết hạn bạn ạ . Vậy bạn tính như vậy thì ăn chắc quá đấy vì nuôi dàn như vậy tuần nào cũng ăn 1 lần là nghỉ . Ăn non ngủ mới ngon bạn ạ

2 chạm 2 tổng loại con trùng còn 48s đúng k bạn ???

Ban cho minh hoi de bao kep bang hay kep lech