Cầu MB - CẦU LONG BIÊN HUYỀN THOẠI@MANHDUC09 | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU LONG BIÊN HUYỀN THOẠI@MANHDUC09

• Thread starter manhduc09
  • Ngày gửi
Mình đang tính 5-7 ngày đấy là dự tính của mình thôi chứ mình k chắc chắn 100% đâu bạn ạ
Cảm ơn b! Dạo đồng ảo quá! M học dc kinh nghiệm tự 1 bạn là khi nào có lo 73 ở giải 7 thì đánh kép lệch và kép bằng khung 7 ngày. Hnay là ngày 5 rồi. Cố theo 2 ngày nữa xem sao

Cảm ơn b! Dạo đồng ảo quá! M học dc kinh nghiệm tự 1 bạn là khi nào có lo 73 ở giải 7 thì đánh kép lệch và kép bằng khung 7 ngày. Hnay là ngày 5 rồi. Cố theo 2 ngày nữa xem sao
Bạn để ý giải 7 khi nào con đầu và con cuối giống nhau là báo kép nhé và 2 câu đầu của và 2 con cuối của giải 3.4.3 là kép thì là báo kép bằng nhé bạn

Húp tổng 3 ngày liên tiếp , hn thì húp chạm 5 cảm ơn ct

Bạn để ý giải 7 khi nào con đầu và con cuối giống nhau là báo kép nhé và 2 câu đầu của và 2 con cuối của giải 3.4.3 là kép thì là báo kép bằng nhé bạn
Hay quá ct ơi

mìh cũg nhớ là có 1 người ae cs là khi nào thấy 2 con dầu vào gđb là kép bằg hoặc kép lệch là sẽ vào nuôi kép từ 5-7 ngày đó bạn. mà ngày 21/3 đầu vào là con 55 rồi và nay là 94 nữa thì mìh nghĩ từ mai nuôi là đc rồi đó. chắc ko quá 3 ngày đâu. ae nào cùg chí hướg thì chơi nhé!!