Cầu MB - CẦU SÀI GÒN | Page 51 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU SÀI GÒN

Em vẫn thích c3,8,9 nhất. Có cầu lô G7 nếu có bộ 00 thì khung 3N chạm 8,9. Tỷ lệ cũng 90% a ạ. Thượng Tướng test qua cầu đó dùm e nhé. Lâu rùi e quên mất. Hehe

Comment
Em vẫn thích c3,8,9 nhất. Có cầu lô G7 nếu có bộ 00 thì khung 3N chạm 8,9. Tỷ lệ cũng 90% a ạ. Thượng Tướng test qua cầu đó dùm e nhé. Lâu rùi e quên mất. Hehe
Ok e cầu Lô tham khảo Đ Tướng và MẠNH ĐỨC ok đấy, a chuyên Đề là sở trường

Comment
E tham khảo Maica chơi 3d giải nhất và đặc biệt cũng ok đấy. Bắt tương đối ổn định

Comment
Ko phải là Lô a ạ. Ý em là khi có Lô bộ 00 ở G7 thì báo chạm đề 8,9 trong K3N ạ.:love::love:
A bắt theo Cầu và Tổng Chạm đang thông, gãy chuyển Cầu khác.
Chạm tại ĐB+G1 = 3 số giữa + lại, Tổng = Chục G4.2 hôm qua bắt được tổng mà sai Chạm hơi cay.

Comment
nếu đơn giản thì ghép vòng 6 chạm tuần này chưa ra là 36s cả kép khả năng nổ cũng cao đấy.
Đó cũng là PP hay và hay hơn là chơi kiểu Rình ăn phát lại dừng chờ vài ngày xem Chạm ra thế nào lại chơi tiếp

Comment
hqua e bao ket cau 2738 truoc cua a ma ..nhung k nghi no ve lai con 6
Cầu 3 ngày nay là dạng Lừa đấy nó ra kiểu Tắt điện. E để ý tuần nào cũng vậy, bệt Bộ hoặc bệt Chạm vì vậy 1 số CT trên Top hay bắt bài để nguyên Chạm ngày trước chơi cho ngày sau.

Comment
nếu đơn giản thì ghép vòng 6 chạm tuần này chưa ra là 36s cả kép khả năng nổ cũng cao đấy.
ông tua lại 2 tháng đi ăn cao phết đấy! hoặc có thể lọc dc bộ đề theo chạm mình kết!tui chơi 2/7n nên k dám vào cứ 4cham 8 càng ông ạ ^^

Comment
Cầu 3 ngày nay là dạng Lừa đấy nó ra kiểu Tắt điện. E để ý tuần nào cũng vậy, bệt Bộ hoặc bệt Chạm vì vậy 1 số CT trên Top hay bắt bài để nguyên Chạm ngày trước chơi cho ngày sau.
theo skill a PHANBAO thì húp rồi!! căn bản a chơi 2 giải nên thế chứ e 1 giải nhẹ nhàng hơn

Comment
ông tua lại 2 tháng đi ăn cao phết đấy! hoặc có thể lọc dc bộ đề theo chạm mình kết!tui chơi 2/7n nên k dám vào cứ 4cham 8 càng ông ạ ^^
Chơi kiểu như e là ok, vì nếu tạch còn gỡ được. Vốn ít gãy 3 ngày là hoang mang rồi

Comment
theo skill a PHANBAO thì húp rồi!! căn bản a chơi 2 giải nên thế chứ e 1 giải nhẹ nhàng hơn
Đúng rồi e trai, a chơi 34d 2 giải vì vậy ngoài bắt Cầu ngày còn chơi Dàn cố định cũng hơi lấn cấn. Đang tính toán lại PP chơi đấy

Comment
e thấy cầu nào gãy 3n là ngày 4 e vào.. đen lắm mới gãy chạm ngày 4 chỉ sợ mất càng =))
Chuẩn những Chạm chủ lực ít khi gãy quá 3 ngày, nếu căn được chơi Rình là ok. E có cái hay là không tham vì ghép 8 càng để chơi cơ hội ăn là rất cao

Comment
Đúng rồi e trai, a chơi 34d 2 giải vì vậy ngoài bắt Cầu ngày còn chơi Dàn cố định cũng hơi lấn cấn. Đang tính toán lại PP chơi đấy
chúc a hnay húp full 2 nòng! mà a úp cái hình đoàn tàu về bờ đi! từ lúc k úp thấy a đen quá! e bik a qua tấm hình con tàu về bờ mà ^^(phong thủy đó a )

Comment