Cầu MB - CẦU SÀI GÒN | Page 52 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU SÀI GÒN

A bắt theo Cầu và Tổng Chạm đang thông, gãy chuyển Cầu khác.
Chạm tại ĐB+G1 = 3 số giữa + lại, Tổng = Chục G4.2 hôm qua bắt được tổng mà sai Chạm hơi cay.
Sao bác ko tổng hợp cầu lại rồi lọc số..mình có nhiều thời gian mà bác.

Comment
Sao bác ko tổng hợp cầu lại rồi lọc số..mình có nhiều thời gian mà bác.
Tính nhiều và kỹ đấy e, mấy tuần trước húp TTĐ tuần 1 đến 2 lần qua tuần này bắt không chuẩn được tổng mất chạm được chạm mất tổng???

Comment
Thì chấp nhận chơi phải chịu thôi e ạ, đỏ thì ngon mà đen đau đầu thiệt???
Còn ba ngày cầu chạm 4 duy nhất nữa bác ạh . 7.4 ngày cn ấy . Em khá tự tin cầu này ghép càng hàng ngày chiến thôi

Comment
A bắt theo Cầu và Tổng Chạm đang thông, gãy chuyển Cầu khác.
Chạm tại ĐB+G1 = 3 số giữa + lại, Tổng = Chục G4.2 hôm qua bắt được tổng mà sai Chạm hơi cay.
Em soi hom nay thay bao cham cung 2 8 tong 0 5 bac ah.roi qua co.hi

Comment
Co bac nao co pp bat 8 cang g1 an deu khong chia se phuong phap hoc voi ak cam on
Nếu ghép 8 càng G1 thì e phải test từ đầu năm đến giờ Loại Càng nào ít ra rồi lấy 8 Càng hay ra nhiều nhất chơi thôi. Theo quy luật thường là vậy nó cũng giống loại Đề Gan thôi. Chúc e may mắn

Comment
Nhung cang no gan thi cung ko den 1 thang phai ra roi kho qua bac co cach loai 2 cang nao hieu qua ko chi e voi ak

Comment
Nhung cang no gan thi cung ko den 1 thang phai ra roi kho qua bac co cach loai 2 cang nao hieu qua ko chi e voi ak
Loại Càng hôm trước đã về, lấy bóng của 2 số cuối về hôm trước ví dụ: 01 = 6 loại được càng nữa. Nói chung chỉ là PP thôi còn chuẩn thì rất khó nhé. E TK thêm các CT khác nữa, a chỉ có PP vậy thôi

Comment
MB: 09/10/20
THẦN TÀI TÔI ĐÂY!
Chào ace, tôi có đường Cầu ăn Chạm tại: Giải ĐẶC BIỆT. Muốn chia sẻ đến mọi người và lập được 3 Dàn Đề gồm có: 64s, 36s và Dàn Kết: 19s, Ghép 3+4 Càng Đề: 0123469 Kết Càng: 12346

Dàn 1-64s:
4 CHẠM: 3489

Dàn 2-36s:
2 CHẠM: 38

Dàn 3-19s:
1 CHẠM: 3

KẾT 8s: 93,39,48,84,43,34,98,89

AE tham khảo thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Văn nghệ trà đá, bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Đại thắng ????????????
Em chúc a may mắn và rực rỡ!

Comment
Chúc bác saigon và cả nhà nay nổ gdb và g1 3d-4d! Kaka pháo hoa lại mừng chiến thắng!

Comment