Cầu MB - CẦU SÀI GÒN | Page 56 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU SÀI GÒN

Đổi quả Phong Thủy Húp đậm cả 2 giải = 4 dàn 34d e trai???
E có giac quan thứ 6 na ná phụ nữ.. Thích phong thủy.. E thấy a bỏ bê k đăng hình là thấy sai sai rồi..e nhắc a mãi a k chịu đổi ấy chứ.. Chạm 6789 ra 100% vi e co 1 câu gãy 3n báo 7890 ép 6789 chi con 8 vs 9 thôi mà 9 đài đó ra 2 hôm rồi thì chỉ còn 8

E có giac quan thứ 6 na ná phụ nữ.. Thích phong thủy.. E thấy a bỏ bê k đăng hình là thấy sai sai rồi..e nhắc a mãi a k chịu đổi ấy chứ.. Chạm 6789 ra 100% vi e co 1 câu gãy 3n báo 7890 ép 6789 chi con 8 vs 9 thôi mà 9 đài đó ra 2 hôm rồi thì chỉ còn 8
Ok e trai nhé, để đỏ lòm mãi không hợp giờ chuyền qua màu xanh cho mát mẻ nhỉ???

The ha bac.em noi that chu em chi len dien dan vao tham khao cau keo chu em ko de y toi cuoc thi dau vi em noi that ct top 1.2 em chua bgio theo so cua ai ca.hi
Ok e trai chủ động chơi là hay nhất, quan trọng là học hỏi để tổng hợp chơi sao có hiệu quả

Em cung co gang hoc hoi chu coppy so nguoi khac cam giac ko khoai.ko yen tam lam.nhin no ko vua mat vi don gian ko trung cau keo ko ket.hi
A cũng vậy vào DĐ cả năm hầu như chỉ lướt qua coi các CT tí thôi, chủ động chơi và mới nhảy vào chia sẻ Cầu khoảng 3 tháng nay

A cũng vậy vào DĐ cả năm hầu như chỉ lướt qua coi các CT tí thôi, chủ động chơi và mới nhảy vào chia sẻ Cầu khoảng 3 tháng nay
Em thi gd nhieu viec lam.tranh thu luot nhanh thoi.gio ma chia se cau keo lai phai ngoi may ve voi giai thich nua thi em chiu.vua lam co quan roi ba gia thi 80t roi.thuc su ko co thoi gian.thoi len tham khao ae chia se thoi