Cầu MB - CẦU SÀI GÒN | Page 57 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU SÀI GÒN

Bác saigon đổi avata phong thuỷ ghê qúa ta cứ pháo hoa nổ gọi là nổ rộ (em thấy thèm thèm) kaka

A người Hà Nội nhưng gđ vào S Gòn gần 40 năm rồi, a chơi với hội đồng hương TB đông lắm dòng họ Vũ Võ
Hi.em cung co 11 nam song trong nam.bac lay ten saigon999 nhung khi nc voi bac em cung doan bac nguoi ngoai ha noi.vi bac ko dung tu mien nam.hi

MB: 10/10/20
THẦN TÀI TÔI ĐÂY!
Chào ace, tôi có đường Cầu ăn Chạm tại: Giải ĐẶC BIỆT. Muốn chia sẻ đến mọi người và lập được 3 Dàn Đề gồm có: 64s, 36s và Dàn Kết: 19s, Ghép 3+4 Càng Đề: 1234789 Kết Càng: 23489

Dàn 1-64s:
4 CHẠM: 6789

Dàn 2-36s:
2 CHẠM: 79

Dàn 3-19s:
1 CHẠM: 7

AE tham khảo thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Văn nghệ trà đá, bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Đại thắng ????????????
View attachment 63428
em chúc mừng bác nhé hôm nay fuul 4d, thay ảnh đaih dienj cáo full ngay

Khon nhu ong bao gio moi chet duoc.me choi so ma mot ngay ko lam ti thi voi toi no nhat nheo.meo uong ruou duoc.hi
Hahaha e nhỏ tuổi bác ạ.. Chỉ mong tháng kiếm 20triu tiền tiêu vặt thôi.. Cầu kèo e sẽ đăng chung vs a saigon nhiều khi vào dây đen thì kéo nhau thôi ..chứ lúc a saigon thông thì e lại sml =))

Hơi đáng tiếc nhưng ông bạn giữ đúng kỷ luật như vậy mới thành công được.ngày nào cũng chơi k phải là cách hay bạn ah!
Chuẩn đấy e chơi miết là phải thua thôi, trò nào cũng vậy. Biết dừng và giữ Vốn dù thắng thua sẽ còn cơ hội, máu quá đôi lúc nguy hiểm

Hơi đáng tiếc nhưng ông bạn giữ đúng kỷ luật như vậy mới thành công được.ngày nào cũng chơi k phải là cách hay bạn ah!
Tại tui cũng từng đánh 8 càng 64 số rút gọn...ít tiền thật nhưng gãy lại phải gở..hôm gãy càng hôm gãy tổng ..nên tốt nhất cứ tối ưu thôi bác ạ 8 cang 64s mà hụt nữa thì 20 30 40 50 số chả nghĩa địa gì

Chuẩn đấy e chơi miết là phải thua thôi, trò nào cũng vậy. Biết dừng và giữ Vốn dù thắng thua sẽ còn cơ hội, máu quá đôi lúc nguy hiểm
Vâng giữ được kỷ luật tốt thì đồng nghĩa với quản lý được nguồn vốn cộng thêm mục tiêu đề ra phù hợp thì sẽ sớm thành công a ah!

Tại tui cũng từng đánh 8 càng 64 số rút gọn...ít tiền thật nhưng gãy lại phải gở..hôm gãy càng hôm gãy tổng ..nên tốt nhất cứ tối ưu thôi bác ạ 8 cang 64s mà hụt nữa thì 20 30 40 50 số chả nghĩa địa gì
Tôi cũng phải hoc cách chơi của bạn đấy,ngày nào cũng tham chiến thì việc bỏ mạng ở chiến trường chỉ có sớm hoặc muộn thôi.chúc bạn luôn may mắn với chiến thuật của m nhé!

Tôi cũng phải hoc cách chơi của bạn đấy,ngày nào cũng tham chiến thì việc bỏ mạng ở chiến trường chỉ có sớm hoặc muộn thôi.chúc bạn luôn may mắn với chiến thuật của m nhé!
Thì đó 6 càng 4x số gãy ông cay k..thà gãy mẹ chạm gãy càng loại rồi tổng loại..riêng 2 cái đó ông giảm bao nhiêu tỷ lệ trúng rồi

Thì đó 6 càng 4x số gãy ông cay k..thà gãy mẹ chạm gãy càng loại rồi tổng loại..riêng 2 cái đó ông giảm bao nhiêu tỷ lệ trúng rồi
Tôi ghép càng từ 50s trở lên chứ dàn 36s tôi đánh đề cho chắc ăn,cái chính là tôi chưa làm chủ được bản thân ngày nào cũng tham chiến lên mục tiêu đề ra chưa đảm bảo.