Cầu MB - CẦU SÀI GÒN | Page 19 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Thà xin a có thể cho nhiều hơn thế, trên DĐ hơn 20.000ae họ sẽ nhìn nhận và đánh giá như thế nào đối với 1 CT. Tự nhiên từ chiều đến giờ a cam thấy buồn em a
Vâng em cũng thấy buồn qúa ,những ngày tháng trước em theo bác và a jupiter như người nhà , luôn luôn chơi theo và em hay gọi hai kiếm chứ ko phải song kiếm!

Anh kết chạm 4-9 hở anh,vậy nay em phải vào tiền bộ 04 rồi.hihi
HÀNG CỦA E ĐÂY???
68841

Thà xin a có thể cho nhiều hơn thế, trên DĐ hơn 20.000ae họ sẽ nhìn nhận và đánh giá như thế nào đối với 1 CT. Tự nhiên từ chiều đến giờ a cảm thấy buồn e ạ
E cũng thấy buồn bác ạ. Lần trước ae cũng hẹn gặp nhau, ko hiểu sao a ấy lại tránh. Hì thì ra là như vậy.

A bỏ dàn đó rồi mặc dù vẫn ăn, đang sắp lại và thử nghiệm 2 dàn tương đối ok.
Có thể chơi dàn Tổng 60s+dàn Chạm 64s cố định ghép càng chuẩn là ngon đấy
Dạ a.a thử nghiệm rồi cho e xin với .e tiết kiệm t ăn lại đánh 1k rồi gom vốn dần a ạ

E cũng thấy buồn bác ạ. Lần trước ae cũng hẹn gặp nhau, ko hiểu sao a ấy lại tránh. Hì thì ra là như vậy.
Chị cug nghĩ rằng với một người có đủ trình độ để quản lí cả một công ty mà lại đi làm nhưg việc đó quả là quá tệ e ạ .chị cug mong a @Ju suy nghĩ lại và thay đổi .