Cầu MB - CẦU SÀI GÒN | Page 21 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Ok e trai mời e vô tư cứ thông chơi, gãy dừng nhé có gì a tư vấn thêm. Nhớ theo a chia vốn đường dài chỉ chơi 3d Đề tính lương tháng
Em lại nhớ đến câu nói khi đỏ và cầu Thông e toàn x2,3 lên..tuần trước đúng là e đã áp dụng và rất may mắn bác ak

Anh ơi. A kinh nghiệm đi trước tư vấn giúp em. Vốn e còn 2tr đanh gì được ạ. Chia vốn 2tr như thế nào dc ạ. Nặng lãi thì để em khất vài hôm
Giờ còn 2 củ chỉ còn cách duy nhất là chơi 3d Đề, lấy dàn 64s ghép 7 càng để chơi 1đ nhé. E tham khảo theo Maica chơi nhé

Em lại nhớ đến câu nói khi đỏ và cầu Thông e toàn x2,3 lên..tuần trước đúng là e đã áp dụng và rất may mắn bác ak
Đỏ Phang thua dừng hoặc chơi thật nhỏ, cờ bạc chỉ hơn nhau chỗ đó thôi. Chơi mãi phải thua a nói thiệt với ae đó. Thâm niên a chơi nói xin lỗi có khi hơn tuổi đời 1 số ae ở đây đấy

Ko phải mình cho vay mà a ấy bảo để a ấy đánh dùm trên trang cho mình kẻo mình đánh ở ngoài ăn thấp quá .vậy là a ấy chuồn luôn ko trả lại t cho mình nữa bạn ạ ?
Sao ko tải trang ku về chơi mà sao liên lạc đc nhỉ mà chuyển tiền kiểu gì mới đc dd có nội qui rồi mà