Cầu MB - CẦU STL * BTĐ VÀ CẦU ĐỀ BỘ THÁNG 4 | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
E cũng k biết đầu câm thì phang lô gì, nghĩ về 33 phang 55 88, e lại khoái 88, đúng là nhọ
cầu câm đầu cứ molix lần xhien a chỉ và cs thường xuyên mà.. tại trang đầu topic này cũng vẽ cs nổ 3 phát 484 luôn.. hôm qua câm đầu 5 nổ luôn cả cạp 252

Cả nhà ai muốn tớ tiếp tục cs cầu cứ để lại gạch đá nhé..cái tổng 6 hnay bắt cứng mà ko cs nên cũng thấy áy náy...Tớ hqua đâm nặng thua nên nghỉ chơi 3 hôm.. cầu vẫn theo dõi cả nhà ak

Cả nhà ai muốn tớ tiếp tục cs cầu cứ để lại gạch đá nhé..cái tổng 6 hnay bắt cứng mà ko cs nên cũng thấy áy náy...Tớ hqua đâm nặng thua nên nghỉ chơi 3 hôm.. cầu vẫn theo dõi cả nhà ak
E hóng bác quay lại đưa a e về bờ đấyạh!

Dạ mong bác chia sẻ cầu kèo cho chúng e tham khảo với ạ ... e thấy cầu bác vẽ rất đẹp và đỉnh nữa ạ

Tt chia sẻ cầu cho ace tk với ạ

Bác cứ lên cầu kèo cho ae theo.lúc thua cũng như lúc thắng.chứ thắng thì tung hô thua lại trách móc là hem có dc :) bác quay lại sàn đấu thôi ??????

Cầu cho ngày 24-4 đây.. Chúc AE tk may mắn
112224

Bác trai ơi bác soi xem có cầu tổng nào đẹp k ạ cảm ơn b !