Cầu MB - CẦU STL * BTĐ VÀ CẦU ĐỀ BỘ THÁNG 4 | Page 15 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Lô ngày 585 ae tham khảo
Lô 85 gan 24 ngày, cực đại 25 ngày. Mai là lên đỉnh rồi
Chắc ăn cặp 585 K2N Bao nổ nhé ae
Phang thẳng 85 à bác có cần lót 58 k nhỉ.nay 85 gan 24ng rồi max mai là 25ngày vậy ae ta còn chờ j nữa..để về bờ

Lô ngày 585 ae tham khảo
Lô 85 gan 24 ngày, cực đại 25 ngày. Mai là lên đỉnh rồi
Chắc ăn cặp 585 K2N Bao nổ nhé ae
thiếu gì lô đẹp đang thông mà chơi loại gan này vậy e.. khà khà.. cậy đỏ cân tát hử...Cầu kép tại giải đb và giải nhất.. lấy nó cộng trừ 2...cầu ABA ĐÂY 48684 lấy con tâm 6 ghép ra hai bên.. lô cầu đẹp nhiều lắm ae

thiếu gì lô đẹp đang thông mà chơi loại gan này vậy e.. khà khà.. cậy đỏ cân tát hử...Cầu kép tại giải đb và giải nhất.. lấy nó cộng trừ 2...cầu ABA ĐÂY 48684 lấy con tâm 6 ghép ra hai bên.. lô cầu đẹp nhiều lắm ae
Bác cứ cho bọn e còn btl stl nào đẹp nhiều cầu báo về là đc.còn bọn e đập để còn về bờ chứ ạ

Vâng bác.cảm ơn bác rất nhiều vì luôn tìm và cse cầu kèo cho ae
Cầu 898 kín ko cs.. nhưng nó trùng cầu này đang thông.. có đảm bảo là trùng 2 cầu chạy song song.. gẫy nọ có chai đỡ.. hên thì 2 cầu này chạy 1 lúc sẽ hup full 2-3 nháy.. lấy đầu vào GĐB gép lần lượt hàng nghìn và hàng trăm gđb.. AE và cả nhà test thử

G3.1 cũng vậy ạ 52152 như ngọc trinh tụt ...

Cầu 898 kín ko cs.. nhưng nó trùng cầu này đang thông.. có đảm bảo là trùng 2 cầu chạy song song.. gẫy nọ có chai đỡ.. hên thì 2 cầu này chạy 1 lúc sẽ hup full 2-3 nháy.. lấy đầu vào GĐB gép lần lượt hàng nghìn và hàng trăm gđb.. AE và cả nhà test thử
Vâng.vậy e chơi stl 898 ghép xiên 2 và 3 đc k bác