Cầu MB - CHẠM TỔNG RẤT THÔNG | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
ĐỒNG HẢ MUỐN ẢO A SẼ LẤY CHẢO ÚP LÊN ĐẦU MÀY.
PHÁO HOA THẦN TÀI SAIGON999 LẠI TỎA SÁNG RỰC TRỜI SÀI GÒN KHI TIẾP MẠCH HÚP THÔNG ĐỀ 93 NẰM TRONG ĐƯỜNG CẦU CHẠM 9
CHÚC MỪNG ACE NHÉ, HẸN MAI TA LẠI RỰC RỠ?????
74069

ĐỒNG HẢ MUỐN ẢO A SẼ LẤY CHẢO ÚP LÊN ĐẦU MÀY.
PHÁO HOA THẦN TÀI SAIGON999 LẠI TỎA SÁNG RỰC TRỜI SÀI GÒN KHI TIẾP MẠCH HÚP THÔNG ĐỀ 93 NẰM TRONG ĐƯỜNG CẦU CHẠM 9
CHÚC MỪNG ACE NHÉ, HẸN MAI TA LẠI RỰC RỠ?????
View attachment 74069
Chúc mừng bác và ae nay lại rực rỡ!

Nay bắt ngay tổng 27 Húp lớn dở quá vì chơi chắc ăn không hạ nhiều
Thì hôm qua e nói chuyện với a đấy ạ e có cầu tổng 0247 đấy ạ .nên hôm qua a bảo a kết bộ 24 e bảo ko có tổng 16 nên e ko thích ạ . E chơi lục thủ : 22,77,34,43,89,98 hơi tiếc a ạ ra được lục thủ là ăn cả 4d và húp đậm 3d a ạ

Thì hôm qua e nói chuyện với a đấy ạ e có cầu tổng 0247 đấy ạ .nên hôm qua a bảo a kết bộ 24 e bảo ko có tổng 16 nên e ko thích ạ . E chơi lục thủ : 22,77,34,43,89,98 hơi tiếc a ạ ra được lục thủ là ăn cả 4d và húp đậm 3d a ạ
Chuẩn rồi a đang nghĩ tiếc cho e vì không có 393 và Maica gãy Dàn Đề, vậy là mừng rồi. Có lẽ chỉ mình e còn lại đai gđ đi hết nhỉ

Dạ e cảm ơn a ạ mai cầu vẫn chạy chạm tổng 49 ý a .con đầu và con cuối đb cộng lại ăn chạm tổng ngày sau mai là chạm tổng 49 ghép chạm tổng 16 đấy a e kết dơi chạm 49 a ạ
Ok e nhé cứ vậy phang a chia sr luôn rồi???

Chuẩn rồi a đang nghĩ tiếc cho e vì không có 393 và Maica gãy Dàn Đề, vậy là mừng rồi. Có lẽ chỉ mình e còn lại đai gđ đi hết nhỉ
Dạ vâng a ạ , vì e thì ko biết nhiều về cầu kèo nhưng e soi thấy cầu là e sẽ thêm bộ có 8s ghép vào dàn của kaka e là vừa được 511s là đủ cược ạ ,hôm về con 06 e cũng ghép vậy và hôm nay may e ghép nên ko bị gãy ạ .